Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini dawa ya hangover/mning'inio?

Discussion in 'JF Doctor' started by mchapa shughuli, May 28, 2011.

  1. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 442
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 60
    Siku zote nimekua nikisumbuliwa na mning'inio siku ya 2 baada ya kutumia kilevi tafadhali anayejua tiba(sio kuacha utumiaji)anijuze..
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    dawa yake ni kuondoa lock
     
  3. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 442
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 60
    Sijakupata vema mkuu..
     
  4. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kunywa pombe kwa polepole....mfano 1Beer uinywe zaidi ya dakika 40.yani uwe unaweka interval ya dakika 40 kwa kila beer unayokunywa.
    Pia chakula cha kushiba 30 minutes before beer.
    Unywe kwa kuburudani......sio pupa pupa kama unakimbizwa.
     
  5. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kunywa maji wakati unakunywa bia husaidia sana.Hushauriwa kila baada ya bia unywe maji walau kiasi sawa na ujazo wa bia,ni zoezi gumu lakini jaribu kiasi ambacho utakachoona hakikupi shida(tumbo kujaa kupita kiasi). Unywaji bia wa taratibu pia husaidia kama alivyoshauri madau hapo juu.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    stay drunk! unapata hangover wakati pombe inaanza kuisha mwilini,actually unatengeneza sumu. sasa ukijiskia hangover,tundika pombe upyaa!
     
  7. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ile ukiamka, asprin 2 shushia na biere
     
  8. h

    hodi Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila unapokunywa beer nusu lita au chupa moja, unakojoa takribani chupa moja na robo hadi na nusu,hivyo unapunguza maji mwilini. Hii inakufanya uamke asubuhi na mning'inio. TIBA yake ni kunywa MAJI lita moja kila baada ya kupata KILAJI (pombe), asubuhi utaamka bila kukutana na MNING'INIO
     
  9. h

    hodi Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila unapokunywa beer chupa 1 unakojoa takribani chupa 1.25 hadi 1.5,hivyo unapunguza MAJI mwilini. TIBA yake ni kunywa maji lita moja kila baada ya kupata kilaji(pombe), na asubuhi utaamka bila MNING'INIO
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kula matikiti maji
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,294
    Likes Received: 8,922
    Trophy Points: 280
    Dawa ya "hangover" ambayo ni bora kuliko zote. Ni kuacha kulewa.
     
  12. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    piga msosi kabla ujaenda kualala na ukiamka meza dawa za kupunguza maumivu.
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Dawa yake ni kunywa panadol au asprin then juice au maji
     
  14. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dawa yake unaweza kushtua na mbili tena au ukanywa supu yenye pilipili nyingi na maji baridi au kula matikiti maji au oga na maji barid sana zote hizo ni dawa na nzuri kuliko zote ni kunywa kwa wastan usilewe sawa kijana
     
  15. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kunywa maji mengi ukishaamka tu kabla ya kupiga mswaki, kunywa kama lita moja, baada ya hapo kama unaweza fanya mazoezi utoke jasho kwa mda wa nusu saa hivi, hapo ukirudi ukioga utafikiri pombe ulikunywa wiki iliyopita.
     
  16. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 442
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 60
    Mtaalam mmoja kanieleza sababu zote zilizotanjwa humu zinafanya kazi kama ukinywa bwaksi la kiasi vinginevyo dawa ni KULALA tena baada ya kuamka japo kwa masaa 3,hakuna fomula kamili ni USINGIZI tu
     
  17. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    haya kijana endelea kulala kama kesho hukushndwa kwenda ofisin ukaamka na malaria au homa usiyo ielewa nini chanzo haya bana wewe lala tuu kumbe ndo unajifunza pombe kwa kupitia pombe za bure shaur yako kijana
     
  18. oba

    oba JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dawa nyingine zote uloambiwa hazina 100% protection kama kuacha kabisa kilevi, mbona kuna watu hawatumii na wako health?
     
Loading...