Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini chanzo cha watu kufanya haya? Je unajisikiaje unapoona hii kitu? Ushauri wako je?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LINCOLINMTZA, Oct 3, 2012.

  1. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,300
    Likes Received: 14,680
    Trophy Points: 280
    chanzo ni kwamba hata wakipelekwa polisi hamna kinachoendelea, ndo maana watu wanachukua hatua....mi najisikia vibaya
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    Hapa kwa kweli hata Yesu alisema siku za mwisho upendo wa wengi utapoa

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
Loading...