Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ningekuwa rais ngetafuta sifa za walala hoi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzamifu, May 19, 2012.

  1. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,925
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Kila kukicha watanzania wanalia, wanalalamika hali ya maisha inavyozidi kuwa ngumu: chakula, umeme, usafiri, mikopo ya wanafunzi, maabara mashuleni, madawati, afya n.k. lakini watawala wa Tanzania wanasifiwa na Wamerekani. Vichwa vinavimba kukaribia mount Kilmaanjaro. je, hawa walala hoi wangepungukiwa na tabu hizi si wangewasifu watawala wao? Sifa za walala hoi si bora kuliko hizo za wakubwa?
     
Loading...