Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ningekua Raisi wa hii nchi ningekua dictator.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tasia I, Jul 1, 2011.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hata hivyo sio ule udictator kama wa akina musolin na hitler na id amin hapana.
    ni kama ule wa akina fidel castro na wa akina mao tsetang.
    boniviolent dictatroship.
    huu huzingatia masllah ya nchi kabla ya maslah mengine yoyote.
    sababu za kusema hivi:
    1. Ni kwa kua ninaipenda sana hii nchi
    2.Bado hatuna tafsiri nzuri ya demokrasia na kwa wale wachache wenye nayo
    wamememzwa na wale weeengi wasio nayo. mfano badala ya mtu kutumia vizuri uhuru wake kwa kutambua
    kua kuamka asubuhi na mapema na kwenda shambani kuila ni jukuimu analotakiwa kulitimiza bila kushinikizwa,
    yeye anatumia uhuru huo kutokwenda kabisa shamba kwa kua hakuna mtu atakemuuliza(si yuko huru)!! udicteta hhuu utaniruhusu kuwafanyisha kazi kwa lazima watu ila kwa ajili ya manufaa yao wenyewe.
    3.Demokrasia inatumika vibaya katika kufanya maamuzi mengi. mfano bungeni, kwa sasa suala kama la posho
    za sitin alawans sio kitu cha kujadili. ni kitu anbacho kipo wazi kua kikiachwa kina tija kwa watanzania 45milioni na
    sio sasa watanzania 350tu. lakinio kwa sababu ya demokrasia tunajadili na kwa kua wale wbnafsi wapo wengi wenawashinda wale wazalendo sio kwa hoja hodar bali kwa wingi wakura zao. hivyohivyo katika maamuzi mazito zaidi kama kufutia wawekezaji kodi, rushwa, n.k
    udicteta huu utaniwezesha kufanya maamuzi ambayo ni sahihi na ya manufaa kwa wananchi wote hata kama viongozi baadhi au wawakilishi baadhi wanapinga.
    4.Pamoja na kua huu ni udicteta lakini bado hutoa nafasi ya ushauri, hivyo nitapoke ushauri toka kwa wasidizi wangu ilatu maamuzi nitafanya/tutafanya wachache sana ila ambayo yatalenga maslah ya nchi daima.
    5. Nitaweza kuwawajibisha wala rushwa na mafisadi wote kwa sababu nitaweza kutoa amri yoyote yeye kulenga maslah ya nchi pasipo kujali kua naingilia uhuru wa mahakama, chama, serikali n.k.
    Hizi ni baadhi tu zipo nyingi.
    Cha msingi mtu yeyote atakae kua dicteta namwomba awe boniviolent tafadhali.


    3.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    heri yako wewe umeliona hilo.........
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mimi ningewafukuza maponjoli wote
     
Loading...