Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ninawashangaa mnaomshangaa kova

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crucifix, Jul 19, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Unajua jeshini ni amri tu, na unatimiza bila kuhoji, na huwezi kuadhibiwa kwa kuitekeleza kama ulivyotumwa - ila wakiona soo wanakulimboka kimya kimya. Sasa kila mtu hapa anamlalamikia Kova. Alikuwa na chaguzi 1 kati ya mbili ambazo ni kutekeleza amri ya mkuu au ku-resign na kusamehe mafao yake yote (kisha awasubiri waje kumlimboka au kukimbilia nchi salama). Wakati mnamlalamikia Kova, mkuu anakunywa wiski na kupanga nani afuatie kwenye orodha ya kupelekwa mabwepande. Jamani tupige kichwa cha nyoka na sio mkia!
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hilo ndo neno zito, kila siku amepotoshwa
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Remember you must respect your superior order.However,the order given must be reasonable!
    Kwa mfano boss wako anakwambia nenda kamkamate yule kijana na umlawiti,je utatii?
    Nenda kamuuwe yule pale na uichome moto maiti yake ,je utatii?

    Pamoja na amri anazopewa na mabosi wake Kova bado anao uwanja mbana wa kuwashauri mabosi wake ni namna gani sahihi ya kuboresha utendaji wa jeshi la polisi.Kama ni hivyo Kova anatofautiana nini na roboti?Sifa kubwa ya binadamu ni ule uwezo wake wa kureason pale unapotokea ulazima,vinginevyo binadamu anaweza kuwa kama roboti!
     
  4. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hizo amri mbona ni kawaida jeshini na zinatekeleza kirahisi kwa askari mtiifu asiyependa mwili wake utobolewe kwa risasi? Wewe yaonesha hujawi kufanya kazi na makamanda kama Kony, Idi Amini au Mobutu, etc. Makamanda kama hao ndio tulionao kwa sasa Dar.
     
Loading...