Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninauza ice cream machine (model taylor )kutoka uk ziko 3 ni zakileo angalia picha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by farouk10, Sep 27, 2010.

  1. f

    farouk10 New Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A/alaykum kwa yoyote yule mwenye kutaka kununua ice cream machine ninazo 3 kutoka uk model taylor manufacture usa ninazo katika godown langu zanzibar pamoja na gari kabila gulf vw kwa maelezo zaidi wasiliana nami farouk mmanga 0777436842/0777843578 381128173_o.jpg
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bei mkuu
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Iko kama water dispenser ama macho yangu?
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Karibu sana JF mkuu Farouk!
    Hapa JF watu hukutana na kubadilishana mawazo, ujuzi na hata kuuziana ama kupeana vitu mbalimbali. Naomba nikunong'oneze kitu ndugu yangu, watu wa humu ndani huwa wanapenda kupata details za vitu ikiwamo pamoja na bei kabla hajaingia gharama kumpigia muuzaji, si unajua ma-great thinkers. Ila mm nina imani utapata wateja kwa hizo bidhaa zako. Mm binafsi nahitaji pikipiki moja kubwa sana kama baja hv yenye kifua cha kutosha kwa ajili ya kupandia milimani!..unaweza kuwa nazo? kama unazo hebu niwekee picha pamoja na details na bei hapa!
     
  5. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naona yatakuwa macho yako tu mkuu. Au model hizi hujaziona?
     
Loading...