Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninauza digital camera kwa anayehitaji.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mangii, Jun 13, 2012.

  1. M

    Mangii Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nauza
    digital camera aina YASHIKA Lens yake haitoki nje kama digital camera
    nyingine ipo tu flati ni nzima kabisa Nimeitumia kidogo niliinunua laki
    1 na nusu kwa anayehitaji hata kwa laki 1 nitampa nina shida na hela. Inatumia memory card ila ctaiuza na memory
     
  2. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Toa specs ndugu yetu, umetoa bei huyu mtu anunue pasipo kujua ina nini!!
     
  3. M

    Mangii Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimesema lens yake aitoki kama digital camera nyingine unapo iweka on ile sehem ya lens inatoka nje sasa hii haitoki,pia inatumia memory card nadhani nimekujibu mkuu
     
  4. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,028
    Likes Received: 718
    Trophy Points: 280
    Unachotakiwa uelezee ni Yashika Model gani(model number),itatusaidia kuweza ku-Google kama umeshindwa kuweka picha.
     
  5. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    hujasema zoom ni ngapi
    uwezo ni megapixel ngapi
    na vingine.
     
  6. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bado maelezo hayatoshi, basi ungetuambia model yake basi tuweze ku-google. Tunaposema specs zake japo tuambie hata uwezo wa lensi yake (Mega Pixels)
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Specs hazijitoshelezi hata mimi nataka Digital Camera
     
  8. M

    Mangii Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu 5Mega up to 12Mega
    2.4" LTPC LCD
    MODEL EZ DIGITAL F524
    YASHIKA LENS 3
    f=7.1mm1:3.2
     
  9. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    bado unao mzigo huo? nipm 2fanye biashara
     
  10. M

    Mangii Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bado ninao kama unahitaji nipigie kwa namba 0756386179
     
  11. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kama hujauza lete 0755789225
     
  12. M

    Mangii Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ok mkuu nitakutafuta kesho asb
     
Loading...