Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninatafuta kazi za afisa mkopo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Hablue, Apr 10, 2013.

  1. Hablue

    Hablue Member

    #1
    Apr 10, 2013
    Joined: Dec 3, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninaomba kazi ya afisa mkopo, nimemaliza diploma in law na ninauzoefu wa miaka minne katika kazi ya afisa mikopo, nimeomba kazi mara nyingi sijapata. Tafadhali mwenye shida ya afisa mikopo nipo hapa. kwa mawasiliano 0766 969780
     
  2. m

    mbufi JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2013
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole yako
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2013
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,001
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 63
    Diploma in law_unatafuta na una uzoefu wa afisa mikopo,...anyway huo uzoefu umeupata wapi..mmmh?...hebu funguka ili tutoe ushauri nasaha hapa.
     
  4. Lucy Godfrey

    Lucy Godfrey JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2013
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 28
    tuma maombi access bank kwenye hiyo post ya afisa mikopo, weka vyeti ful na ambatanisha na barua, then peleka pale makao makuu kijitonyama access bank floor ya 2 ,then wakiridhika na vyeti na experience yako watakuita for further interview
     
  5. D

    Dakile Senior Member

    #5
    Apr 11, 2013
    Joined: Feb 15, 2013
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu mimi nina degree na postgraduate diploma za sheria,cjapata kazi! Nipen mchongo jamani,
     
  6. Hablue

    Hablue Member

    #6
    Apr 11, 2013
    Joined: Dec 3, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    igwe, ni kweli ninauzoefu wa miaka minne NILIOUPATA katika kampuni ya MAHUSIANO MICROFINACE LTD
     
  7. Soso J

    Soso J JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2013
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 28
    Mkuu komaa na Access Bank,jamaa wameisaidia Jamii kwa Ajira

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2013
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,349
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 83
    Peleka.maombi PRIDE
     
  9. Lucy Godfrey

    Lucy Godfrey JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2013
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 28
    mbona utumishi niliona wamepost nafasi za kazi na sheria zilikuwamo nyingi tu, pitia hiyo web mara nyingi ,me pia am still searching
     
  10. Lucy Godfrey

    Lucy Godfrey JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2013
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 28
    we tuma tu wakikukubali wanakucheki wenyewe kwenye simu yako kwa ajili ya interview, wana recruit watu mara kwa mara,
     
  11. Mbnative

    Mbnative JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2013
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    komaa na benk za kibao usione noma kudrop cv ktk mabenk au microfinance,mi nilipata mchongo ktk style ya ajabu sana,kuliitajika 7 loan officers,jamaa hawakutangaza nafac waliambiana wao kila wenye ndugu mwenye bachelor au diploma of any discipline amlete kwa usaili,kwa bahati nzuri walipatikana sita,HR ktk pitapita zake akaiona cv zangu so wakakubaliana waniite ktk usaili kwa kunicheck km nitafaa au la,bahati nzuri Mungu aliwezesha nikapita.tulipelekwa ktk mafunzo,siku ya mwisho HR akawa anatupa nasaha kwa kueleza kila mtu alivyoingia,kwa hiyo watu wafanye kazi kwa bidii wasiwaanguze ma god father wao,hapo ndo nilipojua kumbe nimeingia kwa rehema za Mungu tu,tena sikuwa na uzoefu hata wa siku moja..usikate tamaa komaa tu..
     
  12. CAREEN QUEEN

    CAREEN QUEEN Senior Member

    #12
    Apr 15, 2013
    Joined: Mar 18, 2013
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na ero link wametangaza pia kazi za afisa mikopo..ila hiyo kazi nomaa..kama hufafikia target yao..ndani ya miezi sita wanakumwaga
     
  13. commited

    commited JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2013
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 38
    Mkuu fanyia kazi maushauri ya wadau, peleka cv ya nguvu na application letter nzuri katika mabenki (azania, exim bank, crdb etc) pamoja na hizo microfinance kama pride,.. Komaaa usione noma mkuu, nakutakia mafanikio.
     
  14. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2013
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,891
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    Kwa hali ilivyo sasa hutakiwi kuchagua kazi vinginevyo huna shida ya ajila
     
  15. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2014
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    Nenda seda, wapo hapa dsm ni maeneo ya ubungo
     
  16. M

    MWANANCHI MUSOMMMA JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2014
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo ktk hatua za mwisho kufungua finance naam nikiwa tayari nitakutafuta ndugu yangu for more interview...
     
  17. l

    ladyfocus JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2014
    Joined: Jan 30, 2013
    Messages: 615
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 18
    mh bosi kufungua nini?
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2014
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,001
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 63
    Wanajiita VisionFund Tanzania mkuu,..hiyo SEDA wamebadili toka mapema mwaka huu,...ila azingatie huu ushauri wako pengine anaweza pata....nimewahi fanya nao kazi miaka mitatu idara ya finance.
     

Share This Page