Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ninahisi nina mimba, je naweza kuendelea kumnyonyesha mtoto wa miezi 8 ambaye ninae?

Discussion in 'JF Doctor' started by binti ashura, Oct 28, 2011.

  1. b

    binti ashura Senior Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndugu Nahisi nina mimba ambayo hata mwezi haijatimiza ikiwa nina mtoto wa miezi 8 sasa je naweza kuendelea kumnyonyesha huyu mtoto au nimuachishe?. nauliza kama anaweza kupata madhara.
    Natanguliza shukurani!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unaweza kuendelea ili mradi ule vizuri (well balanced diet) na kunywa vizuri ili uwe na nutrients za kuwatosha wote.
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mmh! Sijui,acha nikuitie dr.riwa akujuze!
     
  4. b

    binti ashura Senior Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu nawashukuru sana kwa ushauli mlionipa jana, Pia namshukuru Mungu kwa kunitoa hofu siku ya jana jioni!. jana jioni wekundu wa msimbazi waliingia uwanjani. nilihofu kwakuwa zilipita siku kadhaa bila kuwaona kitu ambacho siyo kawaida yangu. Hii inatokana na mimi kutumia kalenda kupanga uzazi nikahisi huenda nimekosea kumbe ratiba tu ndiyoiliyobadilika! asanteni sana!.
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Shemeji mtoto ana miezi miwili tu mmeshaanza kukamuaa?!!...dah kweli mna machungu!
    Ah, sorry skusoma vizuri bana, kumbe miezi8!...mnisamehe bana!
     
Loading...