Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninachowaza ni wasichana na kupiga nyeto! (Naomba msaada wenu)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Mar 7, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Anaomba msaada wenu!
    **********************
    He has a big problem with his studies. He is not able to do well in his exams. He scores less and many times he think about girls, sex and he do musterbate alot. He need your urgent help!
     
  2. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #2
    Mar 7, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh una kazi ndugu, pole sana hilo ni tatizo kubwa sana kwa vijana wengi wenye umri kati ya miaka 18-28, mimi mwenyewe niliwahi kukumbwa na tatizo hili kutokana na kuogopa sana wasichana na hivyo kubaki kuumia tu na kuishia kupiga nyeto. Ushauri: tafuta msichana ambaye atakuwa anakizi mahitaji yako nadhani utaondokana na shida hiyo.
     
  3. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Wewe utamtafuta wapi wa kumalizana naye? Wa kununua au?
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mchezo wa kujichua utamletea ukosefu wa nguvu za kiume, ajikite kwenye michezo, kwa mfano anaweza kimbia kila asubuhi km 5 hivi atasahau kila kitu.
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mmmh!.....nitarudi
     
  6. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #6
    Mar 7, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapana Mkuu, nilijitosa kwa mrembo mmoja ambaye leo hii ndiye mai wafu wangu.
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hivi ulimwambia kwamba ulikuwa unajipa mapenzi binafsi?

    poa, im waiting to hear from you!
     
  8. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #8
    Mar 7, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu, huu mchezo ukishauzoea ni vigumu sana kuuacha kwani una kuwa ni kama kilevi flani hivi, kweli una punguza nguvu za kiume pale unapozidisha kipimo maana kuna watu wengine kwa siku wana piga nyeto hadi mara 5 na kuendelea..

    Nyeto ni njia moja wapo nzuri za kijikinga na magonjwa ya zinaa na Ukimwi N'K.
     
  9. shejele

    shejele Senior Member

    #9
    Mar 7, 2010
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mwambie jamaa aweke msisitizo kwenye shule zaidi, kuna wadada wengi wanapenda kutoka na vijana wanao score high so akiwa anafanya wonder class atapata tu mdada mmoja wakudumu ambae wataaminiana, watakae ridhishana vya kutosha na hayo mawazo ya wasichana na punyeto yataondoka.
     
  10. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #10
    Mar 7, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nilimwambia na anajua nikiwa safarini ndio huwa nafanya ako kamchezo mara 1-1.
     
  11. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #11
    Mar 7, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ooh pole sana.Unamhitaji psychologist ili akupe ushauri wa kina..
     
  12. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Sasa anataka msaada gani, tumtafutie girlfriend au tumsaidie kumfayisha musterbation?
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kweli wewe ni mbongo!
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...addiction hiyo.

    ...ipo ndani ya uwezo wake kuacha au kuendelea. Kama alivyo mlevi, kwanza ajikubalishe mwenyewe ana tatizo, kisha apunguze na kuacha.

    Starehe sio 'kusimamia vidole bafuni 24/7' pekee.
     
  15. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hivi inapunguza nguvu za kiume au inapunguza hamu kwa wanawake wa real. Mi nadhani ni ya pili na hii ni kutokana na kuwa huoni kuwa unawahitaji sana wakati unaweza kujiridhish mwenyewe, yaani your hand ni rahis zaidi kuliko kwenda kutongoza
     
  16. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Duu iko kazi, lakini ukisoma post kweli huyu jamaa anahitaji msaada gani? Urgent Help!!??
     
  17. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Inasemekana kuwa ile concentration inayotumika kuvuta hisia kwenye tendo hilo, hufanya mtenda kuona raha ambayo ni balaa, sasa kama unavyosema na urahisi wa tendo basi jamaa akiwa na mwanamke wala haoni chochote na hawezi...
     
  18. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    OK nadhani inaypongua ni concentration ya wanawake kwani unakuwa reliable sana na hii short lakini sidhani kibaolojia inapunguza uwezo wa kufanya mambo
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  20. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    There are a lot of ways of removing this problem, but to me this (photo) is not an appropriate way!!!
     
Loading...