Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina mpango wa kuanzisha Umoja wa walipa Kodi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Richard, Aug 4, 2009.

  1. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2009
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,862
    Likes Received: 2,378
    Trophy Points: 280
    Umoja huu utaitwa Taxpayers Alliance.

    Umoja huu utaangalia fwedha yote ya walipa kodi inatumikaje na itaomba ushirikiano wa karibu na kamati ya fwedha ya bunge.

    Pia "Code of Conduct" na kanuni zote za wabunge zitaangaliwa na kufuatiliwa kwa undani.

    Nnataka wanasiasa walazimishwe kuwasikiliza wananchi wa kawaida.

    Nnataka kuona kwamba barabara, hospitali na shule zinakuwa zinaboreshwa kimuundo na kitaaluma.

    Wakati wa kufanya mabadiliko umefika.

    Naomba kutoa hoja.
     
    Last edited: Aug 4, 2009
  2. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Spirit uliyoanza nayo bab-kubwa. Big up!
     
Loading...