Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimesafiri na Fly 540 bila Life Jackets...!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by spencer, Jan 23, 2012.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Great Thinkers,

    Hivi punde nimesafiri na ndege za 540.
    Wahudumu wangu walikuwa George na Moses akati Ruban wetu alikuwa Adili. ila Co pilot simkumbuki)

    Maelezo ya usalama yalitolewa kwa uzuri na Moses huku George akitumia ishara mbalimbali kama namna ya kufunga mkanda nakadharika.

    Nilishangaa sana Moses alijizuia mazima bila kueleza namna ya kutumia Life jackets ikabidi niangalie chini kiti changu nikagundua kuwa halikuwepo.
    Nikasema labda kwa wenzagu yapo nikapitisha jicho pia sikuyaona.

    Siku nyingine tena hivyo hivyo zaidi kukawa ndani ya ndani hakuna Fan ama sijui AC ilikuwa haifanyi kazi ila akatuomba radhi wasafiri kuwa pindi ndege ikipaa hewa itakuwa ya kutosha.

    Naomba sana mamlaka husika ziwe makini kuangalia masuala haya, nilitoa lalamiko kama hili juu ya mafuriko haikupita mwezi yaliyotokea Dar kila mtu ni shahidi.

    Nawasilisha
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hongera kwa kupanda ndege kwa mara ya kwanza!!!
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Usisafiri nao tena hao!
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa unaenda wapi? Nilipanda ile DeHaviland Dash 8 kwenda Mtwara......duh kazi tunayo
     
  5. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,522
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    ulijaribu kuwaulizia kuhusu hizo life jackets zilipo!!!labda wamezitunza kwa rubani,wanaogopa abilia wengine huwa wanateremka nazo!!!
     
  6. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ahsante ila yaliyonisibu ni hayo:msela:
     
  7. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    jnia-kia, kia-mwz, mwz-jnia.
     
  8. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    teh teh, life jackets zikae kwa pilot??
    hapana ukweli ndiyo huo maisha yetu yamezidi kuwa ya kuunga unga.
    yani kila kitu hakuna mkazo
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Ile jet CRJ 200 ? Inapaswa kuwa hivi.....ni kweli hazipo labda unanyofoa siti

    [​IMG]
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,568
    Trophy Points: 280
    kama nimekuelewa ni kuwa ulitabiri mafuriko
    yakatokea
    na sasa unatabiri ajali ya ndege sio??????
     
  11. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu pole kwa kukosa vifaa muhimu vya kunusuru uhai endapo chombo cha angani kingeleta taabu. Inaonekana ndio umeanza kutumia usafiri huu wa angani na huna uzoefu nao. Ni wazi kwamba ulitanguliza uoga na hofu sana mkuu, wakati mwingine hivyo vifaa vinaweza kuwepo ikitokea taabu hata kukumbuka mahali kilipo au ukikipata unashindwa kukitumia, ukikitumia uhakika wa kunusurika pia sio asilimia 100. uwe unamtanguliza mungu kwa kila jambo. usitumie tena hizo ndege za hao uliowataja.
     
  12. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ukwauliza watakuambia hiyo safari ipiti juu ya maji kwa hiyo uhitaji life jackets.
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    mkuu binafsi nimeanza kukucheka
    uwezi ona gari imejaa alafu unaninginginia mlangoni tyhen unapiga kelele mbona wamekubana waati umeona wazi
    nini maana yake kisheria nikufundishe siku nyingine una mamlaka ya kukataa kupanda wasipokuwa nayo ila angalizo angalia uanaenda wapi na je ndege itapita sehemu ya maji ....hili ni muhimu na kwakuwa umepanda ukashuka salama hizo ndio ndege zetu hata uende ...naninoo wale wale

    hope to see you soon again flying with 540
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    dah....hili basi gani...? linaenda wapi na wapi....?zuri kweli....
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Spencer
    samahani sio wewe pengine wengine kama weewe
    kumekuwa na matatizo ya ninyi abiria kuchomoa na kwueka mifukoni mwenu mkiamini zitasaidia wakati wa mafuriko ingawa yamepita dar sijaona hata mmoja ametumia hayo na akafanikiwa
    so nashauri msichukue mkahisi mapambo ya nyumban hivyo ni vyombo vya usalama jamani na kama unavyosema ikitokea ndio unajua wapi ilipo nakupongeza kwa kuona hili ingawa umechemka kwenda na kutua alafu unalalamika ukitua salama wenzako wanakaa kimya
     
  16. Ngatele

    Ngatele JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka kuna kibandiko mbele ya seat kinachoelekeza kuwa wakati wa dharura tumia kikalio cha kiti kwa kuelea. Tatizo ni kuwa wafanyakazi wa 540 hawaelekezi hata jinsi utakavong'oa kikalio na kama utatakiwa kukitumia namna gani, utafunga mkanda vipi n.k
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    uichi dar express super coach
    mwaka huu ujaenda kuhesabiwa nini??
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    We Preta wee......basi hili kweli? N madirisha ya hivo kweli?
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    Mchina anafyetua sana....unaweza kukuta ni Yutong model 2013.....
     
  20. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Shukrani.
    Mungu yupo kila mahali hata hapo ulipo, unatumia oxygen bure bila kuomba.
    Alitupatia akili hatimaye tukaweza kuunda ndege, sasa yeye hatahusika na ishu ya usalama wetu kama pia akili ya kujua kuwa ni makosa kukosa lifejackets katupa.
    Kwa nini kila kitu Mungu mkuu?
     
Loading...