Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimerudi Shkamoni

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Bubu Msemaovyo, Feb 15, 2011.

  1. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kaka na Dada zangu na ndugu wote wana JF kwa kweli ni kipindi kirefu sana nilipotea na sasa nimerudi nawaamkia Shkamooooniiii
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    :welcome::welcome::welcome:
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Nilijuwa siku zote Bubu Ataka Kusema ndio wewe umebadili ID, kumbe ulitoka karibu sana!
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu tena!!!:coffee:
     
  5. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Karibia tena
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Oooh, marahaba, marahaba, marahaba kijana... karibu tena. Lakini chunga sana, kuna watu humu suiku hizi wanapata mihemuko kwa kuangalia picha za kwenye avatar tu, kwa hiyo usishangae reactions za baadhi ya watu
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Du!!!!,
    karibu sana lakini hilo jina na avatar yako...????,
    Ningeona Avatar pekee ningesema ni Mrembo ataka kusema..
    Anyway since wewe ulikuwa hapa 2007 naomba unikaribishe na mimi.....
     
  8. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mar'haaaba japo wee ni BUBU.
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu tena!!
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Unaitikia shikamoo yake!unajuaje labda yeye ni kibibi kizee kinachokataa ukubwa!!
     
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Bubu Msemaovyo,

    Karibu sana BM tumemiss michango yako ni muda mrefu tangu uondoke itakuwa ni vigumu kukupatia kila tukio kipindi ulichoingia mitini lakini si vibaya nikikufahamisha siku hizi jukwaa limevamiwa na serengeti boys wengi wanchafua hali ya hewa kila mara hawapendi kujenga hoja wanapenda kulazimisha hoja hata kama haina mashiko.
     
  12. Taluma

    Taluma Senior Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Daaa mkuu menikumbusha looooong kweli.......miss sana wewe yaani aisee.....! nimekupa hiyo kitu hapo chini: NB nilikuja kivingine hapa bt wa long pia....!ha!ha!ha!

    The Following User Says Thank You to Bubu Msemaovyo For This Useful Post:

    Taluma (Today)​
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Marhaba marhaba, mwanampotevu :coffee:
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Marahaba mtoto mzuri. Haujambo eeh?
    Hawajambo ulipotoka?
    Haya karibu eeh.
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Karibu tena!!!
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu Tena
     
  17. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah!long tym aisee!karibu tena hope umeleta zawadi......
     
Loading...