Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimependa jaman.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Morgan james, Sep 6, 2012.

  1. M

    Morgan james Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Namshukuru Mungu mimi ni kijana mwenye bahati kwa kweli sijawai tongoza mwanamke bali wao ndo wananitongoza mimi caca kilichonikuta ni kwamba nimependa na kutongoza cjui naomben msaada nifanyeje.
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,970
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    kijana...kwanza nadhani huelewi kuwa ujana maji ya moto yatapoa..kuwa mtulivu

    umependa na kutongoza hujui....kwa kuwa hapo juu nimekueleza ujana maji ya moto na wewe ni kijana then nikakuambia uwe mtulivu...just tulia..its a matter of time utafundishwa chuo kikuu mwaka wa nne kwenye development studies kuna topic ya kufundisha vijana wakubwa wanaokaribia kumaliza chuo "kutongoza na lobbying as wanaenda sasa mtaani kutafuta kazi, maisha na mademu wazuri ili waje wawe wake zao"...

    UMENIELEWA VIZURI BABAKO MDOGO??
     
  3. M

    Morgan james Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mh tanx 4ur msaada.
     
  4. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna vitabu vinafundisha jinsi ya kutongoza
     
  5. A

    Aristolicius Senior Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    haina formular kk tiririka kama haupo moyoni kwa mtu hata uongee maneno elfu hayasaidii na kama mtu anakupenda maneno machache yanatosha,my first time,it was to my friend,i just said a single statement i love u,af nikawa kimya,
     
  6. M

    Morgan james Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    oh nice let me try my luck.
     
Loading...