Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepata mchumba wa kumuowa mfupi kuliko wote duniani

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Dec 21, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,517
    Likes Received: 2,797
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    <tbody>[TR]
    [TD="colspan: 3"]Msichana mfupi kuliko wote duniani[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD][​IMG]
    Bibie Jyoti Amge akichukuliwa vipimo vya urefu wake.[/TD]
    [TD]Sunday, December 18, 2011 10:25 AM
    Mwanafunzi wa Kihindi, Jyoti Amge, ni msichana aliyevunja rekodi ya dunia

    ya msichana mfupi kuliko wote duniani, kwa mujibu wa rekodi inayosajiliwa na kitabu cha rekodi cha Guinness.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Runinga ya NBC ya Marekani, siku ya Ijumaa 17/12/2011, imeripoti kuwa Jyoti Amge mwenye umri wa miaka kumi na minane 18, ana urefu wa sentimeta

    62.8. sawa na inchi 24.7. Kwa hiyo msichana huyo ndio msichana mfupi kuliko wote duniani akiwa amempita msichana wa Kimarekani Bridgette Jordan

    mwenye umri wa miaka ishirini na miwili 22, ambaye ana urefu unaovuka ule wa Jyoti Amge kwa sentimeta saba 7. Kwa mujibu wa habari hiyo, Bridgette Jordan, alikuwa anashikilia rekodi hiyo tangu Septemba 2011.

    Siku ya Ijumaa, Bibi Jyoti Amge, alikuwa anasherehekea siku yake ya kuzaliwa katika jiji la Nagpur. Wakati huo huo amenukuliwa akisema “Furaha ilioje kwa

    kusherehekea siku yangu ya kuzaliwa kwa kutimiza miaka kumi na minane 18 nikishika rekodi mpya. Kwa kweli tukio hili ni zawadi ya nyongeza kwa sherehe ya kuzaliwa kwangu.”

    Katika picha mrembo huyo anaonekana akiwa amepiga pozi la kukata na shoka, akiwa na gauni lake lenye nakshi za kihindi, amependeza ile mbaya. Kwa kweli ni

    mandhari nzuri sana, hata hivyo hadi nifahamishe inaiingia mtamboni haijafanikiwa kujua kama ana mchumba au hapana! Shangwe ya kuzaliwa kwako bibi Jyoti Amge! (Happy birthday to Jyoti Amge)[/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    hizo ni mbilikimo waende congo mbona huyo mrefu sana. Nitarudi baadae
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,517
    Likes Received: 2,797
    Trophy Points: 280
    Kuna mfupi kuliko huyo mkuuuuuuuuuuuuuuuuu?
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Yupo mfupi kama kidole huko wanawapendelea tu wahindi. Nitarudi baadae kidogo
     
  5. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh dunia hii ,Mungu anatisha ni vyema kumuabudu
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo nikimchapa na mashine yangu anakufa hapohapo.
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Hapa tanzania mbona wapo kibao. Pale SUA - Morogoro kuna mbilikimo ame graduate BSC Food science two yrs ago hafikish cm 6o, na pale zanaki sec yuko mwanafunzi wa formIII ni mfupi kupindukia.
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah kabinti kafupi sana aisee ila congo patakuwepo waliomfunika sema tu hawajajitangaza
     
  9. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mashine ipi hiyo!!!!!!!!!!!!!
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    ya kutengeneza juisi
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,639
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    Wenzetu wanahwahimku kujitangaza........huyu ukimpata na wewe unakuwa celebrity....Najiuliza masuaa ya kijinsi ie kubeba ujauzito itakuwaje?
     
Loading...