Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemfumania mchungaji

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ekitarangwe, Apr 22, 2009.

  1. E

    Ekitarangwe Member

    #1
    Apr 22, 2009
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya wana JF Nipeni ushauli nimemkuta mchungaji anavunja amri ya sita na mkewangu akaniomba nisimzuru ila twende wote kwake namimi nikamgonge ngozi mkewake, kufika kwamkewe akampa full mkanda nakilichotupeleka pale mwanamke akagoma kutoa mashine akasema mmalizane hukohuko msinihusishe mimi sasa nifumbe macho nimgonge huyu mtumishi wa mungu? manake yukotayali kufanyiwa chochote ilimladi nisitangaze waumini wakapata huu mkada, na mwanamke nimfanyeje?
     
  2. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    hapo hakuna cha mchungaji wala muumini! words speaks louder
     
  3. Pilato2006

    Pilato2006 Senior Member

    #3
    Apr 22, 2009
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Muachie mke wko aendeleee kumkonga, wewe tafuta mwingine. MWachie awe nao wote.
     
  4. R

    REOLASTON Member

    #4
    Apr 22, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mkeo si mwaminifu hata kidogo. Ila mchungaji alikuwa analisha kondoo hee he he!
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mwombe ushauri FIDEL au MASANILO mie najitoa kusikiliza hili shauri
     
  6. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2009
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    msindikize akapime maana huwezi jua analisha kondoo wangapi wa bwana na kama wote wapo salama.
     
  7. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bwana anasema samehe saba mara sabini,msamehe mtumishi wa mungu na mke muachie.
     
  8. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2009
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,800
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ekitarangwe yawezekana sana kumsamehe saba mara sabini,lakini mke wako abaki kuwa Mke wako.labda kama ungemfumania Shekhe yeye tungeangalia SHARIA inasemaje kuhusu wazinifu.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,016
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    Da,
    zile bangez ulizokuwa unatumia tukiwa shule kumbe bado hazijaisha??
    Da.. Mchungaji huyo kiboko, ana uwezo wa kumsimulia mkewe kuwa amefumaniwa halafu anamwambia mkewe kuwa huyu jamaa anataka akumege kiluguru ili anisamehe...
    Hapo kaka full mamoshi ya bangi
     
  10. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wacha kutuhadaa watu wazima hapa!

    Kwahiyo naweye ukawa umeisha jiandaa kumbanjua mke wa mchungaji ambaye mumewe ndo kajisema kwake?

    Sasa kumbe naweye unatofauti gani na huyo mchungaji?
     
  11. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,568
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ushauri wangu ni huu:

    1. Tuliza moyo: ukiweza samehe na mweleze mkeo kuwa una wasiwasi na upendo wake kwako na future ya ndoa yenu.

    2. Usipoweza kumsamehe ni alama kuwa upendo umeanza kupungua na chanzo kinaweza kuwa wewe mwenyewe au yeye au wote wawili.

    3. Usimpige mkeo wala mchungaji wala kutenda chochote cha kuwadhuru.

    4. Si busara pia kutangaza kwa watu wengine kuwa umefikwa na mkasa kama huo. Kama ukitangaza itaonekana tu kuwa ni wewe uliyeshindwa kumhudumia mkeo kiasi cha kutosha hadi kumpa nafasi ya kuchukuliwa na mchungaji.

    5. Ningekuwa mimi kama ukiamua kusamehe - ningeenda na mke wangu kwa mchungaji na mashahidi wengine wawili (wenye busara) na kuongea yaliyotokea. Yaani, kuwaomba hao wawili wakiri kuwa ni kweli wamefanya hivyo na wanaahidi kutorudia.

    6. Hiyo inaonyesha kuwa kuwa sisi binadamu ni dhaifu hata kama tunapendana kikwelikweli.
     
  12. kisale

    kisale Senior Member

    #12
    Apr 23, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizi stori za kutunga sasa.Wekeni thread za ukweli na zinazohitaji msaada wa wanajamii na sio kujitungia stori.
     
  13. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mvalishe shanga mchungaji na umshughulikie kisawasawa kama fundisho. Mke wako mpe kipigo cha mbwa mwizi na mteme mara moja, mke wa mchungaji hana sababu ya kuhusishwa na mkasa huo.
     
  14. C

    Chukunchu Member

    #14
    Apr 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka hapo na wewe mpe huyo mchungaji tigo ili wote mmalize mchezo!!! Wewe na mkeo hakuna wa kumcheka mwingine.
     
  15. a

    achiwalila Member

    #15
    Apr 24, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutokana na Bw. Rwabugiri, nyie wote ni wezi watupu, Usihukumu, usije ukahukumiwa. Ungekula jiwe pale ulipowafuma na kusahau kabisa.
     
  16. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe uchune tu then present issue hiyo kwa mke wa mchunga kondoo then lamba mke wake na kama ana mtoto mkubwa wa kile chapa na kama ana dada vilevile. Kaanza wewe maliza. Tena kama mimi mkewe ningepiga mitandao yote voda na tigo. Nyambafu!
     
  17. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    T. M agobe ushauri wako watu wakiusoma na wakikujua watamtafuta mkeo wamgonge manake wanajua watasamehewa tu. Ulishawahi kuwa padre au mchungaji ukawa na mchezo huo nini?
     
  18. GP

    GP JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ndio maana ipo kwenye JOKES/UTANI au hujui hilo?
    :D :D :D :D :D :D
     
  19. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Kama huyo mchungaji kasema umfanyie chochote then msukumie meat maana naona unataka kulipiza kisasi. Vinginevyo ungemsamehe yakaisha halafu hana hata haya eti uende ukamrukie mkewe ili mradi tu waumini wajue yupo fasi kumbe holaa!..
    Baada ya kumshughulikia mtangaze vizuri kwa hadhara kanisani kwake.
     
  20. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Shangaziiiiiiiiii! Duh, ungekuwa mjombaaa!!!!
     
Loading...