Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimeitwa kazini afisa tarafa.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mama Jolene, Feb 22, 2013.

  1. M

    Mama Jolene Member

    #1
    Feb 22, 2013
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wakuu namshukuru sana Mungu maana nimepokea barua ya kuitwa kazini. Cha ajabu hawajatoa majina kwenye web. Kuna siri gani hapa?
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2013
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,030
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    We mzuri mzuri iv?
     
  3. akenajo

    akenajo JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2013
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 1,529
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nenda karipoti kazini,ujenge familia
     
  4. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2013
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    wewe nenda kapige kazi ujenge taifa, mambo ya kutoa majina kwenye web hayana cha zaidi Afisa tarafa,kwani uliapply through web!!!, au unahitaji kapromo nini ulimwengu ujue kuitwa kwako bibi afisa!!
     
  5. C

    Chibolo JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,241
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    hivi kazi za afisa tarafa ni zipi jamani na wanaajiriwa kwenye idara gani?
     
  6. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    goma, usiende kazin mpaka watoe majina kwenye web dada ehe.
     
  7. k

    kimondo Senior Member

    #7
    Feb 22, 2013
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Mtanzania wewe? Au ulifanyiwa usaili?
     
  8. m

    mahundi jimi Member

    #8
    Feb 22, 2013
    Joined: Jan 10, 2013
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera sana kapige kazi kijijini sasa....
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2013
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hongera sana nenda kakemee rushwa
     
  10. m

    maswi d Member

    #10
    Feb 22, 2013
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iko hivi ndugu.... Wakati wa usaili wa mahojiano marks hutolewa kwa kila mtu. Wale wote waliopata zaidi ya 50 huchukuliwa mfano, tangazo linataka watu 10 na mliopata zaidi ya 50 ni 20, 10 huchukuliwa then 10 wengine hubaki reserve.
    Ikitokea nafasi mpya kama hiyo, hao walioko reserve hupangwa mpaka wakiisha ndo tangazo la nafasi kama hiyo hutangazwa tena...

    Hicho ndo kilichotokea kwako ila wewe naona ulikuwa unataka uonekane kwenye mtandao kwamba umepata kazi................
     
  11. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #11
    Feb 23, 2013
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera sana na karibu katika utumishi wa umma, umepangiwa wapi?
     
  12. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2013
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa kazi yako ni 2015. Tukichukua nchi kwenye sera ya majimbo sijui kama tutawahitaji Makatibu Kata/Tarafa.

    Hongera lakini kwa sasa, ila kafanye kazi kwa uadilifu walau muda ukija tukutafutie kazi mbadala.
     
  13. p

    pinkpink Member

    #13
    Feb 23, 2013
    Joined: Feb 2, 2013
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siri gani unataka badala ya kushukuru..wabongo bwana
     
  14. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2013
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,031
    Likes Received: 499
    Trophy Points: 180
    Unataka advataizi kwamba jina lako ukigugo linatokea kwa net? ama kweli dunia ina mambo!
     
  15. P

    Ptz JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2013
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hongeza ushaitwa na watu wa usalama lakini kukuhoji kidogo?
     
  16. D

    Dakile Member

    #16
    Feb 25, 2013
    Joined: Feb 15, 2013
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera ROSINE SWAI
     
  17. M

    Mama Jolene Member

    #17
    Feb 26, 2013
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    zilitangazwa mwaka jana mwezi May nafasi 145
     
  18. M

    Mama Jolene Member

    #18
    Feb 26, 2013
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nimepangwa nzega mjini
     
  19. M

    MBOOYA JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2013
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 290
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni zile walitangaza mwezi may 2012 au? Mi nli apply ila cjapataga fidbak kabisa..
     
  20. K

    Kinywele1 Member

    #20
    Feb 26, 2013
    Joined: Feb 25, 2013
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hongera, kafanye kazi sasa!
     
Loading...