Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeipenda kauli hii ya Dr Slaa alipokwenda kumwona rais Kikwete Ikulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAMA POROJO, Jan 26, 2012.

  1. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    source: mwanahalisi, jana Jumatano 25/1/2012 ukurusa wa pili Aya ya mwisho.

    Dr Slaa alinukuliwa akimueleza Rais kikwete ".....nimekuja kukuona Mheshimiwa Rais, maana watu wanasema kuwa mimi nimekukimbia. Nikukimbie kwa nini?" alisema Dr Slaa, huku wajumbe waliokuwepo wakiangua kicheko.

    Naye Rais Kikwete, akijibu hoja ya Dr Slaa alisema "..... hawa akina michuzi ( akimnyooshea mpiga picha wa Ikulu, Muhidin Issa Michuzi) wanapenda kutia chumvi".

    mara baada ya kauli hiyo ya Dr Slaa na majibu ya Rais Kikwete, mkutano ulianza rasmi.


    My take: Dr Slaa kutumia neno Mheshimiwa Rais ni kauli nzito ni mwanzo mzuri wa safari ndefu ya kufikia muafaka.


    Mods iache thread hii kwenye jukwaa la siasa.
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli kwa mganga hakuishi nyimbo.Fair play iko hadi kwenye siasa.
     
  3. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata maalim seif alianza hivi hivi
     
  4. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr Slaa inakujengea heshima kumtambua Rais kikwete kama Rais wetu wote suala la uchaguzi tuliache tujenge nchi
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Chadema na Dr (PhD) W. P. Slaa kwa ujumla hawana tatizo na rais. Urais ni nafasi ambayo inataratibu zake kuipata. Wanachokipina na kutokukubali cdm ni utaratibu uliomuweka JK kwenye nafasi hiyo. Wote tunafahamu mchezo mchafu uliochezwa na Nec wakishirikiana na Tiss hadi kumtangaza kuwa rais. Hilo ndilo cdm na wengine hatukubaliani nalo.

    Ili kuonesha kutnkubaliana nalo, cdm waliona kutoka ndani ya bunge siku analizindua itakuwa ni wakati na mahali muafaka kuonesha hisia zao kwani bunge linatazamwa na wengi hasa ile siku ya uzinduzi wa bunge jipya. Na walifanya hivyo

    Mwisho, sijui ulikuwa unazungumzia muafaka gani? Maana kwenye hilo hakuna muafaka hadi tume na tiss zitakapoacha kuingilia maamuzi ya wananchi!
     
  6. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    watu wengi sn humu ndani hawamuelewi Dr.Slaa, 7bu mojawapo ni kuwa yeye ana upeo mkubwa kuliko wao as a result sometimes it becomes ngumu kumunderstand lkn baada ya matuition kadhaa wa kadhaa wanayoyapata kutoka kwa wadau wa masuala ya KISIASA hatimaye wanamuelewa na kutoa pongezi. HE (DR.SLAA) is a good man
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    slaa amebadilika sana kwa sasa,anaonekana ni mtu anaeweza kukaa na watu wazima akafanya mambo ya maana
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    So what?????
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kaka umekosea kidogo,slaa ni mwanasiasa,inaezekana wewe una maslahi nae ndio maana unamuona ni shujaa wake lakini kumbuka nae ni binadam.mimi slaa kwa sasa namkubali kwa sababu anaendana na mapigo ya siasa za sasa
     
  10. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    loh slaa sio mdebwedo bana.
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Aluta Continue!
     
  12. j

    julius Senior Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bnafsi na zani chadema wlituchanganya juu ya kumtabua au kutomtabua,any way tht politics,.lakn nadhni utashi huu wakisiasa ni mzru katika kufikia jambo hli la umja wakitaifa katika kuandika katiba hii mpyaa..na amini kua raisi anayo dhamila ya zati katika hili...ebu tuone huu hii sanaa itaishia wapi?...
     
  13. l

    luckman JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    unajua watu hawaelewi hata KIDOGO, Dr slaa ANAMKUBALI KIKWETE KWA MSINGI MMOJA KUWA NI RAIS KIKATIBA NA KISHERIA ILA SIO RAIS HALALI, NA YEYE NI MTII WA SHERIA INGAWA WATII WA HAKI HAWAPO KATIKA KIZAZI HIKI, KINACHOPINGWA NI LEGITIMACY NA SIO SHERIA!
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mods hamtendi haki, tukio la chadema kwenda Ikulu mliliacha jukwaa la siasa lakini mwendelezo wa nini kilijiri huko Ikulu mnapeleka hoja mchanganyiko......mmmmm kuna kitu hakiko sawa katika maamuzi ya nini kikae jukwaa gani na kwa nini? jipangeni vizuri hamtaeleweka!!!!!!!!!
     
  15. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijaelewa
     
  16. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ndugu nimeipenda hii


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  17. g

    greenstar JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umbea tu,sasa tujadili matatizo ya kijamii.......siasa kapuni hadi 2015
     
  18. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Lakini haya yote yanaihusu Jamii ya Kitanzania; kwani kama si hivyo hata wenyewe nao wasingelifanya wanayofanya hadi 2015. Kampeni na uchaguzi ndio ya mwaka 2015, lakini kujadili mustakabali wa Nji ni jambo la kawaida.

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  19. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    filipo unaakili sana,kama magamba wote angekua wanakubalina na ukweli huu...basi tu bwana.ni kwamba ukweli huu unafahamika sana tu ila wanamagamba hawataki kusema na kukil na kuelezea kwa kifupi na kwa kina kama ulivyo eleza.lakini tutafika tu
     
  20. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    JK ni rahisi aliyeingea madarakani kwa njia ya wizi toka kwenye kura za maoni ndani ya CCM hadi uchaguzi mkuu 2010.walio mchangia pesa haram na yeye wote tutakutana nao kwenye jehanamu
     
Loading...