Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeipenda hii staili ya uongozi shirikishi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ntumami, Dec 12, 2011.

  1. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. driller

    driller JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa wako committed....!! umesha wahi kuona magamba wanafanya hivyo...!?
     
  3. P

    Percival JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,189
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Mfano mzuri, nategemea wataendelea na moyo huu.
     
  4. b

    batadume Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM wasinge chakachua maendeleo yange kuja tu hata wange loga!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mbunge wa viti maalum Mwanza Mh Leticia Nyerere akiotesha mti.
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Vifaa vya kuhifadhia uchafu vikiwa nje ya ofisi ya taasisi ya kusimamia mpango wa maendeleo ya wilaya ya Hai.Vifaa hivyo pamoja na trekta lenye tela limetolewa na Mh Mbowe kwa ajili ya kukusanyia taka katika
    jimbo hilo.
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) na Mbunge wa jimbo la Hai,mh Freeman Mbowe akikata utepe kuashiria ufunguzi wa Taasisi ya Kusimamia Mpango wa Maendeleo ya Wilaya ya Hai ( HAKIDI).
    [​IMG]
    Mbunge wa jimbo la Hai mh Freeman Mbowe akiongoza wabunge wenzake Leticia Nyerere mbunge wa viti maalum Mwanza na Joseph Mbilinyi ,mbunge wa jimbo la Mbeya mjini kupandisha bendera katika ofisi ya taasisi ya kusimamia mpango wa maendeleo ya wilaya ya Hai.
    [​IMG]
    Mbunge wa jimbo la Hai mh Freeman Mbowe akimwagia maji moja kati ya miti 2000 iliyooteshwa katika jimbo hilo.
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Imetulia.
     
  18. Akami

    Akami Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kuonyesha mfano,mmmh yule jamaa niliwahi kumuiona anacheza kiduku alipoenda jimboni/nyumbani kwao Bwagamoyo!
     
  19. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba wanafanya kwa maneno tu,vitendo hawavijui.
     
  20. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa wangekuwa wale wenzetu wa upande wa pili wangetandika zulia.
     
Loading...