Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeharibiwa ndoa na ndugu yangu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ABEDNEGO, May 14, 2011.

  1. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wajemeni Salaam Aleikum,

    Nilisafiri katika kutafuta maisha miaka kama miwili,Na kumwaacha mansapu akiendesha miradi yetu ya hapa home.Nimerudi nimekuta kila kimmoja kimepita njia yake hata watoto wana dalili za kwarkoo.

    Kudadisi nikaambiwa ndugu yangu ambaye ni jirani kabisa alikuwa anachakachua mansap kwa kwenda mbele.Mama hatulii home kila kukicha mguu na njia anarudi anapoona,Watoto walale njaa hana habari.

    House girl mwenyewe kachoka,Vijana kwenye miradi waliifanya yao na kuchukua walichoona.Sasa mie sina chochote gari niloacha ni mkweche ambao hata kulipiwa road licence tangu nimeondoka.

    Sasa kumfukuza nashindwa kwani tuna watoto watatu nae,ndoa ya kanisani,nk Nimfanye nini huyu ndugu yangu ?
     
  2. M

    Mlabondo Senior Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mlaumu mkeo ndugu yangu angekuwa anakupenda ni kwa dhiki na Faraja. Hakufai huyo
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    pole sana.....nitarudi baadae kwa ajili ya ushauri....
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    kwa akili zako ulikuwa humfahamu mkeo baba??????????????anghhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hawaminiki hawa wa2 Best! Mrekebishe2! Maana ukisema kumtafuta mwingine ni hasara2.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,012
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    mbombo ngafu
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    pole sana,jipange upya uanze moja...kama bado unampenda mpime ngoma uendelee naye,ila hakikisha unamchunguza msimamo wake juu ya uhusiano wenu kwanza.....
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    wakati unajiuliza ufanyeje kuhusu sijui nini (kama kulipia mkweche road licence,ama kufufua miradi etc),ni muhimu kupima afya zenu eeh.pole,bt remember advice is what we ask for when we know exactly what we should do bt dont want to.
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,651
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Hii ishu ni ngumu kidogo ila ni vyema ukawa bayana uamuzi wako ni nini kabla hatujatoa wa kwetu...pole sana kaka!
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Ya nini maluuumbano ya nini manenooo........................................
    Jasiri haachi ..................................
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mbombo jilipo..
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hamna mke hapo,hakuna sababu ya kungangania maradh ukiulizwa ndoa ya kanisani yaani kasahau mpaka watoto hii ni zaidi ya...
     
  13. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana mkuu hayo ni masahibu makubwa sana. Si mwaminifu yeye na hata huyo ndugu yako. Mwenye maamuzi ni wewe kaka, kusuka au kunyoa. Ukiamua kumwacha ewalaaaaaaaa anastahili. ukiamua kusamehe usamehe kweli sio nusunusu, na usahau kabisa ili lisiwe doa moyoni mwako. Ndo Maisha mkuu
     
  14. L

    Leornado JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa yangu pia alikuwa na tatizo linakaribiana na lako. Yeye alimsamehe mkewe kwa madai kuwa miaka miwili ni mingi na mkewe ni binadamu hivyo alimsaliti baada ya uvumilivu wa kukosa "ile kitu" kumshinda. Mkewe alikiri usaliti, wameanza moja na maisha yanaendelea kama kawaida. Sema walipima afya na miezi mitatu ya kwanza jamaa alikuwa muangalifu sana asijeambukizwa gonjwa na mkewe. Kwa sasa wana mtoto mmoja ana miaka sita na wanaenjoy maisha.

    Kaa chini uongee na mkeo ujue msimamo wake, manake hata ukioa mwanamke mwingine haimaanishi hatakusaliti. Unaweza jikuta unaoa kila siku na kuacha mwishowe unachanyikiwa. Nakutakia kila la kheri, pia msisahau kumshirikisha Mungu katika hili.
     
  15. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Miaka miwili ya kutengana na familia yako katika kutafuta maisha hukuambulia chochote? maana kwa maelezo yako umerudi ukitegemea vile ulivyoacha, huko ulikokuwa umetoka kapa au na wewe nyumba ndogo ilikangua kila kitu? Ukiwa na majibu chanya ya maswali haya mawili utapata jibu la nini umfanyie mkeo
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    May 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ongea nae kama anarekebishika muanze upya!!!

    Kama hatojirekebisha usitumie watoto ambao hata hawajali kama kigezo cha kubaki nae...atakuletea tu presha kama sio Ukimwi!!!
     
  17. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,082
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hapo badili dini. Ingia katika dini inayofuata sheria alizoleta Mungu na si dini ya sheria zilizotungwa na watu. otherwise hapo huna cha kufanya mpaka ima afe au ufe wewe ndio biashara zingine zitaendelea. vinginevyo ukioa na bado umeshikilia sheria za watu
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    ndugu yako hana tatizo kabisa na ukikaanae vizuri anaweza kupa siri nzito juu ya mkeo na pengine ukachanganyikiwa zaidi..la maana mkabidhi vyake mpeleke kwa ndugu wake wa karibu kuna hawa jamaa wnaitwa MPESA AAMA TIGO PESA SIJUI ANA LAINI GANI ..KAULIZIE TKT YAA KWENDA KWAO SH NGAPI ONYO BEI ZIMEBADILIKA..USIMTESE KAKATE TKT MTUMIE KA 30 CHA MAZIROZIRO MA TATU KWENYE MPESA USIWASILIANE NAE TENA...
     
  19. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    pole sana, kama ni kweli inauma
     
  20. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mang'ana ghasarikire
     
Loading...