Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimegundua mabadiliko ya tanzania yataletwa na watanzania wakazi-ughaibuni mmetuabisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by luckman, Sep 27, 2011.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nilivyoona matangazo kwenye blogs, face book na tweeter nilihisi kweli tuna watu wanaoweza kutusaidia kuleta mapinduzi hapa tanzania kwani wako nghambo amabapo democrasia imeshamiri ukilinganisha na hapa tz, Kumbe sio kabisa, wale ndo wasaliti tena sana kwani hakuna kilichofanywa na hawa jamaa zaidi ya kuwa sehemu ya wahujum uchumi kwa kuhongwa na matapeli wa anzania wanaojiita viongozi!tumeyasikia ila mjue mtarudi tu nyumbani ni nyumbani!lamda mjitahidi kuficha cv zenu na namna yoyote inayoweza kuwabaini! siku yenu ipo na mjue sisi ndo viongozi wa kesho! worry not na haya mambo ya kuongwa mkasaliti taifa yana mwisho!i am done!
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    wapumbavu hao wa marekani wametuaibisha ila hata sisi hapa nyumbani mbona hatuandamani
     
  3. l

    luckman JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    we are done for the first step (awareness) which i define it as a foundation of national revolution ,we are in process to looking for step two!vita tunaoyopambana nayo ni ngumu, inahitaji ushujujaa na uvumilivu sana!one day we will sing the song of victory!
     
  4. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,449
    Likes Received: 3,307
    Trophy Points: 280
    Things are not as easy as the most think....... sitting and writing long essays and post them here on JF is not comparable to the journey of revolution.....better find the selves.....we are talking and complaining a lot this becomes behavior and clouds our desire to act.
     
  5. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,347
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mhh sasa muanzisha mada mbona unatuchanginyi..? First part unalaumu, na then next unaelezea part 1 na part 2..?

    Ingawa sijaelewa hasa unaongelea nini, personally siku zote siamini mia kwa mia kila kitu ninachosikia kutoka miongoni mwetu wabongo (ndani au nje) ! For some unknown reasons, tunaongopewa au kununuliwa kirahisi mno and most are full of blah blah mingi ikifika wakati wa action au kuonyesha msimamo pale kunapokuwa na opportunities utashangaa wanavyobadilika na kuufyata kama mbwa koko wa vingunguti..... !!!

    Tumeona wengine waliokuwa wanajifanya wanamapinduzi, ndo hao hao walikuwa wanapigana vikumbo kwenda kushikana mkono na VDG, na hata kupiga nae picha, na kuibuka na kauli eti wameridhishwa na jinsi anavyoshughulikia matatizo ya watanzania (pambaf sijui wa wapi, maana giza, rushwa, u-jairo, wizi- mikataba bomu, hali ngumu ya maisha- bei za petrol, chakula, mauaji ect bongo ni kama kawa...) !! Wengine eti ahh, wamechukua CV yangu na kuniahidi kazi nikirudi bongo... si ndo haya ya know who than how tunayoyapinga kila siku !!!
     
Loading...