Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefanya mapenzi na demu wa JF!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, Aug 9, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Sabalkheri wana JF wenzangu. Natumaini wote mlikuwa na wikiendi njema kabisa na mmeamka Jumatatu hii wenye nishati nyingi za kutosha kuweza kuendeleza libeneke la kusukuma gurudumu la maendeleo la hii nchi yetu pendwa.

    Baada ya takribani miaka minne na nusu hatimaye Jumamosi hii iliyopita nilishawishiwa kutoka na kwenda kiwanja kujirusha. Kwa zaidi ya miaka mitano mimi na kujirusha hatujawa beneti kihivyo. Lakini wikiendi hii nimevunja huo mwiko.

    Basi bana sisteri mmoja wa hapa JF akanipigia simu ile Jumamosi jioni akinitaka tukutane New Maisha club (sijui ndio inavyoitwa hivyo...wenye kujua saidieni). Nikasita kidogo kwani kama nilivyosema mimi kujirusha sio zangu kabisa. Lakini kwa ajili yake nikakubali.

    Nikajipiga sopusopu na baada ya hapo nikaingia kwenye mchuma huyo nikaenda kumpitia. Nikamkuta naye kajikwatua kwelikweli...naona hakutaka mchezo siku hiyo. Akaingia kwenye mkebe nami nikapiga moto chini. Nadhani allipenda cologne niliyokuwa nimepakaa maana usiku mzima hakuacha kunipa compliments....'mmm jamani Ngabu unanukia vizuri...umepakaa nini?'....'Aaah nimepakaa Cartier Roadster Sport exclusive kutoka Nieman Marcus'....akasema kwa mshangao 'wee Ngabu sikuwezi...yaani hata cologne unanunulia Nieman Marcus!!'

    Kuifupisha hadithi ndefu, tukaingia zetu hapo Maisha. Tukajirusha....vinywaji vya hapa na pale...yeye ni mpenzi wa Long island iced tea na mimi mtu wa bia tu. Basi tukafurahia usiku wetu halafu tukaondoka. Alikuwa kachoka na hakutaka nimrudishe kwake. Basi tukaenda wote kwangu.

    Tukafika nyumbani tukaenda moja kwa moja chumbani. Tukachojoa mavazi tukapanda kitandani. Mara mwenzangu akaniambia anasikia baridi....mwanamume nikajua leo hapa kitu na boksi. Basi nikaanza kumtomasa tomasa hapo na jambo moja likapelekea jambo jingine na hatimaye nikajikuta niko juu ya kiuno chake na kilichofuatia baada ya hapo tumia imagination yako.

    Shughuli ikawa ndio imeanza kukolea sasa. Mazee nilikuwa nagusa engo zote...kaskazini, kusini, mangharibi (sio magharibi), mashariki, kaskazini mangharibi, kusini mashariki...yaaani wewe acha tu. Mashine yake ilikuwa bomba sijapata kuona. Inavyoelekea ilikuwa haijapenyezwa kwa muda maana kitu kilikuwa taiti.

    Sasa wakati karibia nafikia kilele mara ghafla bin vuuu nikaamka toka usingizini bana. Baada ya kutahamaki nikagundua kumbe nilikuwa ndotoni bana....aisee niliudhika sana na nikabaki kufyonya na kutukana. Yaani yale maraha yote kumbe nilikuwa naota bana...aaah basi hata kulala sikuweza tena. Ikabidi niamke tu nianze kuangalia tivii na ku-browse JF.

    Hiyo ndio ilikuwa ndoto yangu ya usiku wa Jumamosi kuamkia Jumapili. Narudi zangu kwenye maboksi na tutaonana tena mwezi Oktoba nitakaporudi kutumia haki yangu ya kikatiba siku ya 31 mwezi huo.
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Najipa pole na wewe nikupe pole, Hakika ningekuwa nimeanzia kusoma chini kama siku zote ninavyofanya, nisingepata tabu!!! Hahahahhahah!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmmh Nyani Ngabu sikutegemea hii Post inaweza toka kwako..Ningependa kujua how old are you broda ?:confused2:
    Nia vyema sana ulikuwa unaota ingekuwa kweli ungetwambia pia???
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Kwa nini hukutegemea? Kwani ni post mbaya sana? Si ni ndoto tu jamani....au wewe mwenzangu huotagi usiku ukiwa umelala?
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Teen age ha ha haaa
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha hehehe naotaga lakini unajua nimecheka harafu basi ingekuwa inatoka kwa samsom Mfulila sijui nani sawa lakini wewe..:A S 39: Ingekuwa kweli ungetwambia?
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Binti gani wa JF uliyemuota, isije kuwa Mke wangu ha ha haaaaaa
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Aug 9, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Ooh come on lady...loosen up....hivi kweli kwa akili yako unadhani ingekuwa ni kweli imetokea hivyo ningekuja hapa kuandika? Hebu itumie vizuri hiyo cerebral cortex ya ubongo wako bana aaaah

    Hii ni ndoto tu....kwa hiyo kuota nimeota kweli ila tendo lenyewe halikutokea katika real time....
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Aug 9, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    That's the million dollar question......kwani mkeo naye yupo hapa? Kama yupo ni nani?
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    hahahaha wewe unaona kabisa hii Blue monday sasa sijui huyo alikuwa Cheusimangala au Noname ?..
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Aug 9, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Heheheheee..........she's a hot steaming mess
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    umekosea sana yaani palepale uliposhtuka tu ungegeuza mto wa kulalia ndoto ingehamia kwa huyo binti nae angeendelezea pale ulipoishia
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kwa sie wataalam wa riwaya nilihisi utakuwa utunzi flani maana wakati naanza kusoma nilidhamiria kukoment uzuri wa mtiririko wenyewe. Kingine, nadhani demu mwenyewe ni yule Nyani Ngabu wa kike. Uwongo uwongo?
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Lovely.... Maana wambeya tulishaanza kuwa excited
     
  15. K

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,958
    Likes Received: 1,098
    Trophy Points: 280
    jana ilikuwa habari ya NN vs NN, nadhani ulienda kumwota huyo, bila shaka limoyo lako limemdondokea
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Aug 9, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    I know who you had in mind....lol
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Aug 9, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    NN wa kike ndiye yupi huyo? Naomba nijuze maana mie simjui...
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahahaaaa.... labda, i had three people in mind
     
  19. M

    Mutu JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    inalekea hukupiga bao kwa nini ulichukia baada ya kujua ndoto-kama ndivyo pole swahiba
    Kama ulipiga bao mwake tu babake raha ni raha iwe ndotoni ama uko macho.
    ok ndio hivyo malimwengu sijuhi ndio ndoto kweli au hadithi za kusadikika ,muda uende weekend iishe
     
  20. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    NN, you made my week start very fine....
    Sikujua kama na wewe umo kwenye hizi anga...

    Let me share this "TO MAKE A GREAT DREAM COME TRUE, THE FIRST REQUIREMENT IS AGREAT CAPACITY TO DREAM; THE SECOND IS PERSISTENCE AND BELIEVING I GOD. EVERYTHING IS POSSIBLE..."
     
Loading...