Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimebakwa juzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Jan 3, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huyu dada nafanya nae ofisini.
    huwa tunamazoea ya kupiga story mbili tatu wkat wa kazi na ni ya kawaida na hajawahi kunionyesha hisia zozote za mapenzi.

    hajaolewa,ni mtu wa makamo around 40yrs..ana mtoto mmoja..akanialika kwake nikamtembelea niu yia..jioni ivi!

    basi stor za hp na pale zikaendelea hasa hasa tulikua tunawazungumzia wafanyakaz wenzetu.......kilaji kilikua biere na yeye bapa!!

    mara while on the way akanirukia kwenye sofa na kuniambia leo ni leo lzm nimsaidie amevumilia sana...!!huku akiendelea na mahaba ya ajabu nikapagawa..!!akili ikahama...nikashindwa kufurukuta jinsi nlivyokua nimebananishwa!!.........within a second alikua tyr yupo mtupu...........nashkuru alinivalisha dawa ya pendhi!

    je naweza kumchukulia hatua za kisheria?.........naomba wataalam wa sheria wanipe muongozo hili limekaaje!!....nipo sirias wadau
     
  2. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    Mweh we mwenyewe ulisha mfia siku nyingi sema tu domo zege ulishindwa kumwambia na yeye aliishajua udhaifu wako kaamua kukusaidia patamu hapo.
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo umebakwa vipi ? Mpaka unavalishwa dawa maana yake uliadapt mazingira ya hako kamchezo pia utayari wako wa kuvalishwa dawa hatimaye kujitupa ktk uzinzi haionyeshi dalili za kubakwa, ni mapenzi yako mwenyewe, maana haukuattempt kuresist hilo zoezi ...:A S embarassed:

    Waweza kuwaona wataalam wa sheria kama kweli umedhamiria ingawa sioni kama kuna dalili za kumuweka hatiani mtuhumiwa wako.
    Nakushauri potezea, na kama umempenda na hana mtu na wewe pia huna mtu unaweza kuendelea naye tu ....
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    daaah! Hiyo yako kali...lol
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hahaaaa.....

    JF yanichekesha - FF
     
  6. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,738
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    acha hayo maneno faza..mwanume ukabanwa mpaka ukabanika! Au alikupiga sindano ya usingiz! We sema ulijilia vyako..kwa ngekewa!!!
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,689
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    Msaada wa Kisheria-VOLENT NON FIT INJURIA
     
  8. P

    PrinceLee Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 25
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Ulipiga goli ngapi?ubakaji huo ulikuwa mtamu sana nimeutamani.kwa hiyo mzed ulipigwa gwala sio?
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kama uko anda eji nenda kamshitaki..!
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    .........lol...........lol.........lol.......... Dah!

    Out of curiosity hivi yule mdogo wenu si mpaka aoneshe ushirikiano ndo aweza hail?
     
  11. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wakati anakuvalisha dawa ya penzi alikufunga mikono na miguu?
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bure aghali, ulidhani zile bia wanyeshwa yamekuwa maziwa yale
    Alikuwa analisha ng'ombe wake ili apate maziwa ya kumkamua

    He he he, ushaongeza idadi tena
    Kama walikuwa 76 wamekuwa 77
    Duh! bora unaongeza mifugo wako
    Umeanza mwaka vizuriiii
     
  13. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yule ni babu sio mdogo. Kuwa na heshima :lol:
     
  14. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ningekuwa mimi ndo wewe, kila siiku ningejipeleka kwa huyo mama anibake.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Alikuwa kapewa nusu kaputi
    Ile wanayochoma kwenye uti wa mgongo
    viungo vingine vilikuwa shupavu kama mkuki wa mmasai
     
  16. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hapana ukweli ndo huo apo juu...sijawahi hisi mapenzi nae
     
  17. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Tumia vizuri majina ya watu,by the way uthibitisho utakuwa mgumu juu ya tukio lenyewe pia inaonesha ulipendezewa na kitendo hicho mpaka unavishwa dawa ya penzi unaangalia tu.
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Duh! KINAONYESHA KILIKUWA KITAMU! ILA INGEKUWA MM NISINGEKUBALI KUVALISHWA HIYO DAWA YA PENZI NINGEMWAMBIA "NIBAKE HIVI HIVI"
     
  19. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hahaa mkuu natak anionyeshe tofauti kwa hili
     
  20. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acha kumshusha.
    Yule ndio mkubwa na sie wadogo wake.
    OTIS
     
Loading...