Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeanza kuwakubali redio Clouds wanatangaza Uhuru wa Tanganyika

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by EasyFit, Dec 2, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hata tupindishe vipi lakini ukweli unabaki palepale ni miaka 50 ya Uhuru wa Tanganyika, kwa hili naanza rasmi kuikubali hii redio, uzalendo ndio huo bana, Big Up kwa hili inapendeza.
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,013
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    JF ni kioo mkuu,haupindishwi ukweli! Kama unapenda kusikia unayoyapenda tu hapa sio mkuu.Clouds wameteleza sana, hivi karibuni naona wameanza kujirudi taratibu.tuliwaambia watafanikiwa kupitia watanzania na sio kundi la wana ccm tu! Chuki mitaani kwa hii radio zilikuwa zimeanza kupitiliza na huo ukweli hata wao wameugundua! Tutafika tu wakuu!
     
  3. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mbona hueleweki be straight wameteleza vipi na wameanza kujirudi vipi.
     
  4. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni sawa na kukubali uwepo wa Mbingu (heaven) lakini ukaendelea kuwatenda mabaya wanadamu na kuita hayo mabaya ndo uchaji (devout). Uzalendo hauhesabiki kwa kuafiki/kukubali uwepo wa Tanganyika. Tanganyika ni Watanganyika!
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,013
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama ni msomaji mzuri wa Jf utanielewa kama unataka kuufanya moyo mgumu sawa.ila najua Clouds watabadilika sana na mapinduzi yanaanza taratibu!
     
  6. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kuna wengine hata kuitwa mtanganyika wanaona aibu kwa hiyo si bora tumpongeze anayethubutu kuutaja?
     
  7. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,013
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    ila wanasema tanzania ni 50! While in real sense walipaswa kusema Tanganyika ni 50!
     
  8. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Usipindishe thread yangu wanasema tunasherehekea miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika sasa wewe unasikiliza redio ipi. Tune redio Clouds hata sasa wanasema wanasherehekea miaka 12 ya redio Clouds na 50 ya Tanganyika.
     
  9. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Nitaamini watakapo kaa meza moja na Mh. Mbilinyi kwa nia ya kumaliza mgogoro wao(Wakurugezi wa Clouds na Mh.Joseph).
     
  10. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mimi nimemsikia mtangazaji akisema tunasherehekea miaka 50 ya Tanganyika sijui kama ni uzalendo wa mtangazaji au wa redio Clauds.
     
  11. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,013
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Inawezekana mkuu ila tangazo lao kwa muda mrefu ilikuwa Tanzania! Wanabadilika!
     
  12. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,013
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    kwakweli wanapiga bonge la kampeni lakini nawajua hawa jamaa ni opportunist hatari! Wanatumia nafasi kama hizi kunogesha profile yao na kuvuna pia.ushauri wangu wa bure kwao wasicheze na hisia za watanzania!
     
  13. u

    utantambua JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    What is clouds? Wtf! Mbona hujamsifia Mtikila kwa hili ambaye si tu anajiita Mtanganyika bali hupeperusha kabisa bendera ya Tanganyika.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Tanganyika haipo, inaexist in ur heads only, baada ya muungano tanganyika ilikwisha.

    You cant eat your cake and still have it.
     
  15. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Wapo wengi yeye kaamua kuwataja clouds kama wewe ulivyomtaja Mtikila. Hakuna haja ya matusi
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umeanza kuwakubali Clouds? Hahaaa haya mkuu...
     
  17. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,784
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    Kitaratibu mtu akifarika bado tutasherekea birthday yake? Tanganyika is legally 'dead' we are merely paying tribute to a defunct entity at a huge cost.
     
  18. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani we ulikuwa unadhani tunasherehekea miaka 50 ya nini hadi uipongeze hy clouds!?
     
  19. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu we utakuwa hausikilizi wala kuangalia hy clouds tv na redio, utakuwa unasimuliwa..Nenda time hz kawashe clouds tv kwny screen uone bendera iliyo na 50 ni ya tanganyika au ni nchi gani!? Af sikiliza we mwenyewe matangazo yao ya uhuru wanachokisema ni Tanzania ni ya 50 na sio tanganyika
     
  20. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,784
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    We have union day however Tanzania independence day is a convinient political fiction.
     
Loading...