Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeanza kuamini Akuffor ni habari nyingine

Discussion in 'Sports' started by Anselm, Sep 3, 2012.

  1. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Leo ngoja niibukie kivingine kidogo,nafikiri kwenye ukweli wacha tuongee ukweli,kuna kila dalili kuwa Watani zetu (Simba S.C) wamelamba dume kwa usajili wao walioufanya dakika za lala salama hasa mshambuliaji Mghana Daniel Akuffor,binafsi sijawahi kumshuhudia akicheza lkn record yake ya upachikaji mabao kama ambavyo nimekuwa nikiisoma kwenye vyombo vya habari vinavyo'report mwenendo wa maandalizi ya Watani zetu kule Arusha ni dhahiri kabisa he is by far better than Sunzu, wakati Sunzu anaweza kucheza mechi 10 kama Simba isipopata penalt akapewa apige anaweza kuzimaliza bila kufunga hata goli 1,Akuffor yeye katika mechi 4 za kirafiki ambazo ameshaichezea Simba ametupia mechi 3,hii ni dalili nzuri kwa Mshambuliaji, he even looks better than Kavumbagu wetu but he will need to work hard to be better than Mzawa wetu Side Bahanuzi "Spiderman".
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    .......mmeanza naye kumtolea macho!!! mtamsoma vizuri tarehe 3/10/2012.
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Mkuu

    weweunaonekana ni analytical shabiki, nakupongeza sana BUT pia uangalie magazeti yetu ya bongo unakumbuka yalivyompamba Ally Ahmed Shiboli? huyu jamaa yafaa umuangaie live mechi mbili tatu hivi ndio u-judge, binafsi na-reserve my comments.......sisi ambao tumecheza mpira kufunga inategemea sana angalia jinsi walivyompamba Samata, lakini tazama na video yenyewe, mpishi mkuu pale ni Mfamle Mputu, Samata pamoja na kwamba namtakia heri sana toka moyoni amekua akimalizia tu kwa hiyo hadi uone ana ya mabao anayofunga...huyu dogo Bahanunzi juzi alikua chni ya kiwango sana. aangalie huenda amelewa sifa.......
     
  4. b

    boby v Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anselm njoo kesho taifa umuone akuffor, ni balaa.
     
  5. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Ngoja akutane na akina Twite lazima atafute pa kutokea.
     
  6. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu "Amavubi" hapo juu katoa neno la busara sana,kasema usije kukuta ni kama habari zile za Shiboli
     
  7. m

    markj JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ndo maneno yenu wabongo haya! akifurunda tu mechi na watani wa jadi, mnaanza ooh kahongwa,mara aondoke. shame on bongo soccer
     
Loading...