Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimalizapo tu!

Discussion in 'JF Doctor' started by KakaKiiza, Nov 14, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kwenu wakuu ninatatiza nikimaliza kushusha basi utazani usingizi ni wawiki kumi nalala nini kisababishacho msaada tutani.
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    njaa muzee .
     
  3. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Fanya mazoezi ya mwili.utapona.
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ninafanya gym zoezi ndo kwao labda tatizo jingine na njaa hapa siyo kwao!!
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    thats bad,utaachwa na mkeo/mmeo bure!

    After play muhimu mkuu
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    umeshaambiwa njaa mkuu... kula chakula bora LOL

    where is preta when you need her?
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Pata Masturbation kabla ya kuanza mechi yeyote! Vinginevyo kula tiGo hakuna kulala huko
     
  8. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    PHP:
    Kakakiiza huwa unalala nawewe hi picha yako sithani kama utalala mkuu shughuli huwa pevu au huwa una fanya romas mda mrefu sana jaribu kupunguza muda au ama huwa unana rudinyumbani umechoka lakini sio tatizo hilo hutokea kwakilamtu
     
  9. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0


    Masanilo duuu ishu ya ogit kulkon Mkuu
     
  10. D

    Derimto JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    We mbona una hatari namna hii!!!!? Ushauri wako kama nguvu za giza mwe!!!
    Hiyo ni hali ya kawaida kwa baadhi ya wanaume wengi na mara nyingi inatokana na mzidiaono na uchovu wa shughuli za kutwa nzima ila usiziendekeze utaachwa ni vizuri kupanga mambo yako sawia na mapumziko na hakikisha kuwa demu wako anafurahia kabla yako au wote pamoja na baaday ahapo mkande polepole mpaka alale nawe unaweza kulala kidogo na uamke wa kwanza umrudishe uwanjani.

    Preta unaitwa kuchungulia ila usichangie.

    NB: Try to be a gentl. Hatakuacha kamwe
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    is this advice from Rev.?
     
  12. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inaonyesha mkuu kwako kwenda round mbili na kuendelea huwa ni msamiati!!!!pole sana,tuliza akili na jaribu kuconcentrate na kile unachokifanya kwa wakati huo!

    Maria Roza anaweza akaongezea hapo kwa ushauri zaidi!
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Is this from you? Mmmhhh noooooo
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Same to me but ameshanizoea hakuna shida
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    Nguvu zako zimechakachuliwa
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    Hakika huu ni ushauri nasaha kwa machangudoa
     
  17. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Majibu mengine yanaumiza kichwa
     
  18. D

    Derimto JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe Mbona dena amsi ni mwanamke!!? Waulize wambulu. Ila kama matatitzo hayo yamezidi sana uwe unavta hisia zako za kitu cha zamani jogoo atakuwa juu daima angalau utafikisha mabao mawili
     
  19. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hahahahaaaaa.....yaani huu ni ushauri mbovu kabisa......TIGO?????????? PULI????????????hahahahahahahahaa Usijaribu broda
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kama ni mwanamke yeye hamalizi na kulala? Wewe mimi ni muirawq original sio Mbulu utaanza kuita Mbabati, Mkaratu Mhanang' na kadhalika
     
Loading...