Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilizani bia aghari nikarudi katika komoni kumbe ni aghari zaidi.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Midavudavu, Feb 21, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bia baada ya kupanda hadi 1800/= nikarudi katika vikao vyetu vya mzunguko wa kopo moja la komoni kwa wachezaji 12. Tukaagiza kopo la ltr 4, yaani amboni. Tukaanza kubugia, mimi nilikuwa namba 10. Ngoma ilipofika kwangu nikaipuliza kwanza kama kawa halafu nikaitikisa. la haula!nilichoona ndani ya ile pombe sikuamini. Mjusi mkubwa alikuwa amefia ndani ya ile pombe tena inaonekana alikufa siku nyingi maana alivimba na kuchubuka ngozi. wasela wakaanza kunikolomea"oya kunywa basi tumalize mzunguko twende wa pili". Nikawambia naomba niimwage hiyo pombe maana kilichomo ndani ambao weshakunywa wasikione. wakang'ang'ania niwaonyeshe kabla sijaimwaga. Baada ya kuwaonyesha wakaanza kutapika kila mmoja wao; kama ndio unafika kwa mara ya kwanza unaweza kufikiri hapo palikuwa zahanati na waliokuwa wanatapika walikuwa wagonjwa.
     
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ulichaambiwa na wahenga bure ni aghari
     
  3. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hapa nimeingia choo cha kiume, mphuuu.
     
  4. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe umetumwa na makaburu udhalilishe chimpumu ili wa maximize faida kwenye bia
     
Loading...