Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niliuzika sana basi tuu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Billie, Mar 4, 2012.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Habari wapendwa wanajf: Juzi nilikuwa msibani fulan wa ndugu yangu si mnajua msibani na kuna kulala nje sasa mnamo mida ya saa 8 usiku si akaja mtu akatumwagia maji pale jamvini aisee nilikasirishwa hadi nikataka nizichape nae watu wakanishika wakaniambie eti ni MTANI wangu.
    Badae wakazuia jeneza lisitoke wanataka hela.JAMANI NAOMBENI KUULIZA JE ili utani uwepo kati ya kabila moja na wengine wanaangalia nini maana utasikia mnyamwezi mtan wake mzalamo na hii kitu ina umuhimu gani? NIJUZENI MAANA MI NIMELOWEA HUKU BONGO HATA SIELEWI HIZI MAMBO.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ilikuwa njia ya kupunguza ukabila na uadui hasa kwa makabila yalopigana tanzania
    nadhani idea ya mwalimu
    japo siku hizi hauna mantiki tena
    imebaki kusumbuana misibani na harusini
     
  3. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hahahaaaaa
    pole Billie
    hawakujua wewe ni sharobaro men! umezaliwa enzi za dot.com men!!!
    haya ni mambo ya zamani na muda si mrefu yatapotea na kusahaulika
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    ni mwingine too much
    mtu anaugua hana hela.kafa eti mnazuia jeneza mlipwe
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Upuuzi huo,unge mchapa makofi
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hahahah! pole sana,hapo inabidi kuwa mpole na kusubiri nawewe siku ya siku unamfuma basi hadi wakujue. Lakini ni mambo ambayo tunahitaji kuwa nayo kama tamaduni zetu!! Yanatuweka karibu, kutuunganisha na mambo kadha wa kadha! cha msingi ni kuyafanyia marekebisho ili yaendane na wakati ila siyo kuyapotezea kabisa.
     
  7. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Kwanza umenidhi. Angalia umandika nini. NILIUZIKA SANA. Hicho sio kiswahili fasaha. Naomba urekebishe lugha kwanza nami nitapata nafasi ya kuchangia
     
  8. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kua ni njia ya kupunguza uadui na ukabila ila sio idea ya Mwalimu. Ni culture ya Kibantu zaidi na ipo kwenye nchi nyingi, hasa zenye kabila zaidi ya 2 za kibantu.
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yani mambo ya kulala misibani nayo ndo matatizo wengine wanalia na wengine wanafanya joke...sijui kulia sana na kufanya joke ndo maendeleo.
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna kipindi utani unakera sana lakini huna budi kuuzoea maana tafsiri sahihi ya utani ni kuambiana ukweli pasipo chuki, una faida na hasara zake.
    Hasara yake kuu. usipotimika vizuri huondoka au kuweza kuondoa mahusiano yaliyokuwepo awali.
     
  11. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unapomrekebisha mwenzako angalia na wewe usifanye makosa yaleyale sasa hapo penye "RED" unamaanisha nini?

    Mukiukataa utani kila siku watu tutabaki tumenuniana hata misibani. Utani mwingine kwa kweli hua ni mzuri:
    Kwa mfano watu wanazuia mwili wa marehemu usitolewe mahali ulipo mpaka watani walipwe fedha na wakishalipwa say sh. 100 wao wanawajibika katika shughuli nyingi za pale msibani kama kupika, kununua vyakula n.k kwa namna hiyo utani unaweza kuleta faraja kwa wafiwa kwa kiasi fulani.
    Ni wazo tu.
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Utani mwingine nomaa
     
  13. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Bora umemkamata wewe.Mi ningeonekana kama natafuta ligi.
    Tehe tehe tehe
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mnyamwezi mtani wake ni msambaa,,, mm kipindi cha msiba wa mama yangu watani walizuia masufuria ya chakula ikabidi nitoe fedha kiasi flani ili wayaachie..hebu imagine uko kwenye machungu ya kufiwa na mzazi wako bado mtu analeta utani!!! shit!
     
  15. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    rushanju ni kawaida hayo mambo sipo darasani just typing error Namekubali kosa langu.
     
  16. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Mchaka mchaka kwani huwa ni pair tu inawezekana kabila moja kuwa na watani zaidi ya mmoja.
     
  17. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mama D naona umefurahi mim kumwagiwa maji ngoja na wewe yakukute hawa watani wangeweka form maalum ya kusaign mtu anayetaka utani ndo awajibike nao maskini iliniuma vibaya kwa kuwa sikuwa na nguo ya kubadilisha.
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Maskinii.....polee!
     
  19. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Khaaa hiyo kali
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vipi sasa, hauna soko la kuuzika tena?
     
Loading...