Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilikukosa RonnM na familia yetu yoote

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jeneneke, Oct 25, 2012.

  1. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Wapendwa woote hapa hamjambo?Mpenzi wangu wa moyo @Ronn M natumaini umekuwa mwaminifu kipindi chote nilichopotea mpenzi unajua maisha magumu inabid kujituma kupunguza makali nilikukooosa sana.Mama gfsonwin,pole na kuuguza Mungu ni mwema kwetu mdogo wetu amepona thanks God.
    Madame B pole sana hayo ni mapenzi ya Mungu

    Babu Mtambuzi nawe hongera sana.

    Babu Asprin, BabaV, na wote wanafamilia natamani kuwataja kwa majina lakini nimechoka sna naomba nisamehewe.
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Yaani sasa hivi ndio nimetoka msibani kwa akina Madame B na Kijino, huko nimewaacha wana JF kibaaaao wengine umewataja hapa........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu sana shem jeneneke
    Za siku nyingi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mkwe wangu jeneneke nakupenda sana. nashukuru sana kwa salam zenu za upendo pamoja na zawadi mlomtumia mdogo wenu alipokuwa mgonjwa. barikiweni sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Amina Aimna.I love you too mumy gfsonwin
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Za siku nyingi nzuri kabisa shem Erickb52 pole kwa yaliyokukuta Mwanza nashukuru Mungu u umzima.he la azizi wangu Ronn M umenipelekea wapi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mamito jeneneke, kama nilivyoapa nitakuwa mwaminifu ndivyo nilivyo. Pete uliyonivisha siku zote imekuwa ni ishara ya uaminifu wangu kwako, nimekuwa na shughuli ndogo ndogo za hapa na pale lakini katika yote umekuwa moyono mwangu daima. Nakupenda sana mpenzi! Nashukuru pia mama yangu gfsonwin kwa kuwa nami wakati wote love u mom!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Love you ma baby Ronn M nilikumiss saaana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...