Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilidhani chini ya kumi na nane.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, Dec 28, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi sijawahi kuchakachuliwa, bado nina utepe, nikajipa moyo kusubiri, siku ya siku ikaja, ndani ya 6 kwa sita, nikakukuruka kusaula mwanaume ule ute ute wa utamu ukaanza kuruka, mtoto katoa moja ya nne ya masaula yake, mwanaume nikahisi mtoa uhai anakuja, nikapotelea kwenye wimbi la mfadhaiko, Nikapewa saliva mzee nikabugia bila kujali, Lolipop nikafanya, Yallah, Wallah, ishimilayoze, kila lugha nikaongea mwanaume, ujuzi niliokuwa nao na pamoja na kusoma vijaridi mkuu nikapotezwa kwenye mtutumiko, nami nikaanza safari milima nikavuka, mabonde nikaukia, Sekenke mpaka Kitonka, Kilimanjaro sikukwama, Nikasikia kisauti kikisema pale pale ng'ang'aniaaaaaaaaa, nikasikia tena kwa mbaliiiii nibebe, nipe bata, nipaishe, nimalize ukitaka, mkuu nikasema bado ndo naanza, bila kuchelewa nikaweka 4 wheel maana si utani, sauti ikatoka ikisema mamaaaaaaaa nakufaaaaaa, sikuisikia bali nilikuwa naingia bulyanghulu, dhahabu nikaivumbua, haikunifurahisha sana, nikasafiri kwa wenzetu kule kigoma, machimbo ya chumvi nikayafikia UVINZA, inteference ikanichanganya, nikajikuta mtoto anabaki mdomo wazi bila neno, sita na tisa zikajengwa, mhhhhh lost in this world....waves ikatawala, mawimbi yakazidi, nikaenda south, hamna ukuta, west hamna kitu, east serengati bila mwisho...Kulaleki wewe unamiaka mingapi akajibu nimemaliza jana 18...wangapi wamepiga akajibu wewe wa pili....mmmmmhhhhhh mbona unayaweza hivi? nimefundwa, duuuuhhh ikabidi niachie katikati...wewe ungefanyaje ikikutokea hii?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,268
    Trophy Points: 280
    umeibiwa.
    next time mwambie tumkaribishe Roho mtakatifu kabla hatujaanza huu mchezo
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    We acha kaka kweli bongo noma....wizi mtupu a to z....
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,268
    Trophy Points: 280
    Watoto wengine ni wa wafuga majini, jiepushe na tutoto tudogo tutakusababishia balaa maishani mwako
     
  5. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Kaka nimekoma na sirudii tena lakini kalinipeleka kaka hadi noma, kanajituma kazini ile mbaya na mdadi kanajua kuupandisha...kana ukatikia vibaya mzee acha...nitafanya REMIX nako tena....
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kabla ya yote jua kuwa ULIMBAKA!Hata kama ulikuta anayaweza majambozi.
     
  7. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Sheria inasema akimaliza kumi na nane ni haki ya kila mwanaume, nimebaka sheria pia? Mie pia na miaka 19 kama vipi tumebakana...kama nimebaka basi na wewe unabaka kwani girlfriend wako ana miaka mingapi nyuma ya yako? Sema kweli kama humzidi kibao tuuu....
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi wa kwangu kanizidi umri hivyo siwezi kusema nambaka,angalia usije kesho ukakutana na wa miaka 16 na ukasema mnabakana
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wewe wa pili wapi bana, umeibiwaa tu hapo
     
  10. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Kwa hiyo kakubaka basi, umemshitaki wapi?
     
  11. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    natamani ingekua kwe unajifunza kuandika habari za kimapenzi kaza buti utafika mbali........so fun
     
Loading...