Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikweli tiketi za Treni zilikwisha au hujuma za kibongo kama inavyotokea uwanja wa taifa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mukandarasi, Oct 31, 2012.

  1. m

    mukandarasi JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Inatia shaka kuanza kusikia kuwa umetokea uhaba wa tiketi katika treni iliyo anza kazi juzi! Kisha nauli kukusanywa kwa mtindo wa daladala.Kwahali ninashaka sana na wajanja wachache wanoweza kuitengeneza hali ya upungufu wa tiketi kwa faida yao.Nasema hivyo kwa uzoefu wangu uwanja wa taifa,pia tusisahau hali ilivyokuwa Feri kabla Mh,Magufuli hajingilia upande wa mapato na kuweka sawa.Sijui wana JF mnasemaje kwa uzoefu wenu?
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tuwape muda kidogo..labda walikuwa hawajajipanga vizuri
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hujuma zimeanza mapema mno
     
Loading...