Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikiwa nipo serius sipati!..nikienda kwakujalibu napata?,

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nasri athumani, Jul 23, 2011.

  1. n

    nasri athumani Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo vip wana jf nahisi mko poa! Mi na ili tatizo nahis limeshakua kongwe ktk maisha yangu pindi ninapotaka kutongoza, nikiwa nimempenda bint ambae anavi2 ambovyo hwa navitaka, hwa hata nitongoze vip? Hw anakataa nakma akikubali hwa lazima asiwe muaminifu kwangu, kama si hivyo basi hwa tunatofautiana tabia!..nikienda kwa kwakujalibu(yaaan kwakutania)hwa malanyingi napata, namapenzi ye2 hwa yanadum!.,ivinikwanini hwa inanitokea?....
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Hata cjaelewa ulichoandka,atakae elewa plz anieleweshe na mie.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Basi endelea kujaLIBU ili uwe unapata!
     
  4. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo kazi yako wewe ni kutongoza tuu? hata sijakuelewa mkuu
    ni vema ukaja na data au analysis inayoeleweka.
    Ntarudi baadaye mkuu wa kaya.
     
  5. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh, endelea kujaribu tu mkuu ila cku na wewe ukijaribiwa usishangae
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Aaa wapi....lazima utakuwa hujiamini wewe!
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sijafahamu kitu ebu andika ilitukuelewe mwenzetu.
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwanini ujaribu?
     
  9. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    'Mapenzi kudumu'....sijakuelewa..yaan yanadumu alaf bado unatongoza unakataliwa???...au yanadumu vipi???...ukinijibu hayo nitarudi kukushauri..
     
  10. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,184
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Hiki ulichoandika ni kiswahili au?
     
  11. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    we ni malaya tu, kazi yako ni kutongoza tu, ndo maana upati.
     
  12. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa unasema ukijaribu huwa unadum nao...unadum nao kwa muda gani?hadi sasa wamefika wangapi!? na wewe una umri gani?...au ndo ulimbukeni wa bush unakusumbua?
     
  13. The great R

    The great R Senior Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna tatizo wewe unataka visivyo vyako ndio maana havudumu.
    Hivyo ulivyojaribu ndio vilikua vyako,tena kuwa mwangalifu hasa utakapofikia kuoa unaweza kuoa mtu ambae hamtaishi vyema.acha kubadili co nguo
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hahahahahahahahahahaaa! Unanivunja mbavu mkuu!
     
  15. n

    nasri athumani Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuduma naamanisha hwa ananipenda sana!
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    majibu yote umetupatia sasa sijui kwa nini watuuliza.........................ukiwa serious ni kuwa uko tense na hivyo unatisha..........................hata mwenzio anakuwa na wasiwasi kuwa malengo yako yawezekana nayo siyo mazuri...................kwa sababu kinachowaunganisha ni hiari tupu...........sasa umakini wako unaleta hisia ya kuwa pengine unataka kutumia musuli wa shuruti................

    lakini unapokuwa hauko makini ni kuwa unatabasamu na huna wasiwasi ......................na hili mara nyingi hutokea kwa wale ambao huwahitaji sana...............na unachofanya ni kujipima ubavu...........................unapotabasamu unaonekana unataka kubembeleza.....na hivyo hakuna shuruti............................kwa hiyo ni rahisi kufikiriwa.......................na kukubaliwa maombi yako ingawaje tatizo ni kuwa.....................................she is not the ONE you truly need..............................and frustration begins to kick in..................................
     
Loading...