Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikishainyima kura ccm 2010 watafuatia vibaraka wao wote!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by tanga kwetu, Oct 12, 2010.

  1. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Kwa jinsi ninavyoichukia CCM kwa mabaya wanayoifanyia nchi hii na wananchi wake yaani we acha tu!! Nimeamua kwamba nikishainyima kura CCM 31st October, 2010 (of course tangu mfumo wa vyama vingi uanze sijawahi kuipa kura CCM), nita-extend hiyo move hadi kwa vibaraka wao woote waliotumika kipindi hiki cha kampeni kama vile wanamuziki (Bushoke, Marlaw, Flora Mbasha, TMK Wanaume nk), vikundi ya sanaa (Ze Orijino Komedi nk), TV Stations (ITV, Startv nk), Radio Stations (Clouds FM), magazeti (ya shigongo yaani yale ninayosoma kama vile champion). Naapa hizi TV na Radio stations nitazipiga marufuku nyumbani kwangu.
     
  2. J

    Jabusanga Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Na hiyo ndio itakuwa namna nzuri ya kuwafuta wote katika kona zote. baada ya hapo najua hata biashara nyingi zitaanguka maana wafanyabiashara wakubwa wote wapo kwenye mtandao huo ama kwa kulazimishwa.
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mimi hao ze komedy nilishapiga marufuku nyumbani kwangu kuwaangalia. Sasa hivi hawana maadili yoyote ya maana wanayofundisha zaidi ya u gay na kuwalamba miguu mafisadi.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,301
    Trophy Points: 280
    <p>Wanaringia nguvu ya dola, hawajui kuwa sauti ya mnyonge haipotei bure na hamna marefu yasiyo na ncha</p>
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Tangakwetu,
    Nakuunga mkono kabisa lakini hii haikustahili kuwa breaking news. Tuachie habari motomoto zilizojiri ndizo ziitwe breaking news.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mengi tulimuona mpiganaji sijui ndiyo kasalimu amri kwa mafisadi maana naona yuko kimya tu
     
Loading...