Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikisema hivi kamwe sikosei

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja Mkuu, Jan 3, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kikwete ndiye anayeeneza na kusambaza chuki za kidini.
    Amekuwa akibagua watu na kuwatenga kati ya wakristo na waislamu.
    Moto umekuwa ukipamba kila kukicha.
    Mpasuko unaongezeka.
    Kuna baadhi ya vijana wanapewa mafundisho kuwa historia ya uhuru wetu uliletwa na waislamu ila wakristo wameinyang'anya historia hiyo na kuivuruga.
    Wanadai kuwa wakristo wanawafunga jela waislam na kuwatesa.
    Jamani, huko twendako ni kubaya, mwanasiasa huyu ana maslahi yake binafsi na hii kitu anayoiita udini, lakini athari zake ni mbaya kwetu na kizazi kijacho.
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Haya ndio matatizo ya ukoloni.
    Bora turudi tu kule kwenye dini zetu za asili.
     
Loading...