Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikiiripotia TBC,,,,,

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by KakaJambazi, Feb 1, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wakuu nadhani huyu mtangazaji wa TBC1, Emanuel Amas huwa anakosea pale anaposema "Nikiiripotia TBC1,,mimi ni Emanuel Amasi", iwapo yeye ni mwajiriwa na si kanjanja tu wa kukodi.

    Kama huwa anakodishwa tu na TBC na wakati mwingine anairipotia CNN,aljazeera etc, sina ukakasi katika hilo, ama la sivyo mi sijui kiswahili.
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mbona sikuelewi?
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nami nilishamsikia huyoooo
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kiswahili kigumu kwa sababu ya mazoea
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Du.... kwa kweli kiswahili ndugu ni kigumu....
     
  6. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Soma tena utamwelewa tu.

    Mtangazaji wa jinsi hiyo haonyeshi kwamba yeye ndio TBC 1.
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Jamaa yuko fiti kwa kuripoti,,kama vp Uongozi wa TBC1 umwajiri.

    Yaani ni kama vle hataki kuji-comit kwamba ni yeye ndo aliyerepoti. Yeye anairipotia tu TBC1,,lolote likitokea (mf habari kama itakua ya uongo) asilaumiwe.
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kwa maana nyingine ni kwamba,,yeye huwa anapewa habari airipotie TBC1,,huenda huko aliko hakuna mtangazaji anayeweza kazi iyo.
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi si mtalamu wa lugha lakin nadhani hayuko sihih kwan ukisema nikiripotia tbc1 maana anaiambi tbc na si watazamaji
     
Loading...