Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nigombee ubunge jimbo gani 2015?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Magu, Nov 7, 2011.

  1. Magu

    Magu Senior Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndg zangu wana jf nawaombeni ushauri wenu, nimezingatia yafuatayo kabla ya yote, Jf injumuisha intellectuals na ndo mana tuna slogan yetu kuwa jf's ni great thinkers, pili pia palipo na wengi haliharibiki jambo, na mawazo ya wengi ni mawazo ya Mungu. Mimi ni mzaliwa wa Wilaya ya ukerewe, lakini bahati mbaya sikuwahi kukaa baada ya wazazi wangu kuwa katika utumishi wa umma, na wakati walipostaafu wakaamua kuishi wilaya ya Magu, wamejenga na kumiliki mashamba na kutambulika kama wakazi wa Magu. Mimi binafsi nimejenga Dar na naishi na kufanyakazi Dar. ↲Mimi ninakusudia kuingia ktk mchakato wa kugombea ubunge 2015, tatizo langu sijui ni wapi naweza gombea, magu, ukerewe? Nawaombeni ushauri wenu ndg zangu
     
  2. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    usigombee jimbo lolote!!.
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jiulize Je Ktk nyumba yenu unakubarika, kama haukubariki hiyo ela ni bora ufanyie biashara maana utafirisika eeh!
     
  4. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kupima upepo anza na uenyekiti wa mtaa.
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kama umejenga Dar es Salaam na unaishi huko kwa nini uende kuwatapeli watu wa Magu au Ukerewe? Ndiyo ninyi mnaopata ubunge msionekane tena jimboni. Kama una hamu sana na ubunge gombea jimbo la Dar. Huko unakotaka kwenda unayo political base au unataka kutumia rushwa kununua ubunge?
     
  6. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,336
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Gombea hapo hapo unapotaka mkuu.
     
  7. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmh!umeoa au umeolewa nijibu i will give u ans.
     
  8. J

    JosseySteve New Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo huna ajenda unayotaka kuhangaika nayo! Ajenda yako ni kwenda Mjengoni tu!! Basi usigombee popote.
     
  9. Magu

    Magu Senior Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    There is always a political agenda kwa kila mtu anaye fikiria kuingia katika game hii, kwa sababu wote tunalenga katika kuwatumikia watanzania disregard of thier location, b'se if i contest from magu, Ukerewe or Dar, at the end of it, will be to represent Tanzanian's. Japo kila mahari pana political challenge zake. But I believe wherever i go, it will be to work for the Tanzanian's.
     
  10. Magu

    Magu Senior Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimeoa mkuu na nina watoto 2
     
  11. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    magu kwenu
     
  12. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Kwanza unafahamu maana ya kuwa Mbunge?
    Uwezi ukasema una mpango wa kugombea ubunge eneo ambalo ulifahamu,na hata ukisema unaifahamu Tz nzima bado utaonekana mwongo.
    Kwanza unapaswa kufahamu kuwa ubunge ni dhana pana sana.
    Mbunge ni lazima awe anafahamu matatizo ya wananchi anaowakilisha. Na mengine mengi hapo.
     
  13. M

    Mangolo Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    NDUGU nenda Ukerewe utakuwa na damu nako
     
Loading...