Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nifanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by oldd vampire, Oct 20, 2012.

  1. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina mpenz wangu na tuna 3 yrs katika relation,wakati tunaanza nliwah mcheat,na akanisamehe,na tukawa vizuri ila sasa ikawa akiwa na tatizo haniambii anawaambia wa2 wengn especialy his brother na unco wake,mm anakuja nipa majibu tu,nliwah kumuliza why yupo hivi alininambia hajanioa wala kuni engage so ataniambia vinavo nihusu,haya kuna vitu aliniahidi kunipa tangu mwaka jana na anavo ila hataki nipa nikimuliza anasema i dont trust you na maybe naeza rudia mcheat ndo mana anahesitate,so kutokana na hayo mm nikaamua kua mpole na ku cop na mzingira,mana hua ananiambia aga kwenu next wik uje nyumbani upajue home kwetu,ikifika hiyo cku ataleta tuu kisingizio,sasa mm nikawa naish nae kwa mazoea,hivi juzi akaniambia hivi hua hujiulizi why hua sikushirikishi?hua huniambii mambo ya maendeleo nikipata hela,yan eti am na secretive,sasa mm nashindwa kumuelewa mana kajisahau kua he has planted seeds of his own destruction,mana mm naanzia wapi kumuliza yte hayo,wakt alishanijibu kua haniamn?anadai kua mm cna hata futre na pesa hata akinipa mana hua simpi ushauri,natamshauri nn wakt kuna watu ambao hua anawasikiliza sana waki mshauri? ,sasa he is putting all da blame on me,nifanyaje?nimekosa amani kbs
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Alisema amekusamehe but hajakusamehe
    tatizo linaanzia hapo....
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ukishapoteza trust ni ngumu kuirudisha. Endeleza uvumilivu, with time atakuamini tena!

    By the way nini kilikufanya umcheat in the first place?
     
  4. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana dadangu, mimi naungana na The Boss yaani wanaume wengi huwa hawasamehe kiundani juu ya suala la kumcheat. na wala huwa hana imani tena na mwanamke wa aina hiyo, ila wanaishi kuangalia upepo unaendaje! wewe huna haja ya kujutia yaliyotokea lakini huo uhusiano wenu uuangalie zaidi pindi ukielekea hatua ya uchumba and so on!
    kama haoneshi kukuamini tena bora mukubaliane muachane tu, sidhani kama utaishi nae kwa amani siku za usoni!

    Lakini kwa nini ulimcheat! alisafiri au????
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,476
    Likes Received: 3,479
    Trophy Points: 280
    Jamani hata mimi sina msamaha kwa mtu atae nicheat I will only mtafuta mwingine then byeeee

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  6. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Hapo kuna tatizo kubwa! Haiwezekani urafiki wa miaka mitatu bila ya wewe kujua hatima yako. Fanya haraka kujua hatima ya 'himaya' yako, kwa kuwa huaminiki. Jiulize, "je nitaendelea kuishi katika uzinzi mpaka lini?". Si kwamba nakuhamasisha umwache ila chukua hatua sahihi na haraka iwezekanavyo.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Vumilia tu dada, ukiona bado mambo hayatulii fanya uamuzi wa kuachana na huo uhusiano.
     
  8. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i cheated because kwanza nilitoka katika mahusiano ambyo i was a gud gal in it,ila mwanaume aliniumiza sana zaidi ya sana yani,na nilipo anza nae alinidanganya khc his life sijui alidhan nimependa hela zake,so nikaona huyu nae ni yuleyule,ila baadae nikaja gundua kua sio ninae mfikiria,wakt ilikua too late nimesha cheat,na huyo nlie cheat nae sio kwamba nlimpenda hapana ila ni stress tuu
     
  9. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekuelewa dada, sasa ongea na mwenzako akuelewe bado muda mnao, mambo yanaweza yakaenda sawa, ila pole sana kwa maumivu uliopata mwanzoni, usikate tamaa, best wishes!!!
     
  10. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanx mathcom
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    oldd vampire, so unacheat kwa ajili ya kulipiza kisasi. So baada ya kumuona huyu katulia nawe umeacha si ndio?

    What if akicheat, will u also do it again?

    Jipende bidada, toa mwili wako kwa unayempenda tu na si kwa kumuadhibu mtu. You are better than that, l am sure.

    Naamini umejifunza the hard way, now have a woman to man talk with him. Mwambie unajua umekosa na inakuumiza sana hicho ulichofanya, na kwamba unajua jinsi gani umejivunjia uaminifu. Mwambie u won't even think of doing something like that coz it was disgusting na unatamani maisha yenu ya kabla ya cheating yalibyokuwa. So kama bado una room kwenye moyo wake, akusamehe na mrudi kama mwanzo; kama anaona hawezi kukusamehe, kuliko kuishi maisha mnayoishi sasa ni better akaku-let go.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanx nimekuelewa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    miaka 3 haeleweki eleweki? Hebu piga chini huyo mtu....
    Unaposamehe unapaswa kusahau.....
    Akikuoa, ukibeba mimba si anaweza kukwamnia siamini amini kama hii mimba ni yangu?


    Anyway....
    Kaa nae chini mzungumze kwa kituo mfikie muafaka....
    Ikishindikana basi....kwani lazima?
     
  14. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    She don't love you any more, and he has not forgiven you
     
  15. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Mara nyingi mtu akiumwa na nyoka, siku ingine hata akiona jani anastuka, anajua ni nyoka tena! Kwa sababu hiyo jaribu kumvumilia na kukaa naye karibu mara kwa mara na pia jaribu kuongea naye kwa uwazi umwambie namna unavyojisikia.

    Kama utaona hali haibadiliki, ujue huna future naye, hivyo ni vizuri uanze kuchukua hatua kuliko kung'ang'ania penzi la mateso. Ni ngumu kuchukua hatua hiyo hususani kwa mtu unayempenda sana ila ni vizuri zaidi kuandaa maisha yako ya baadaye ya amani na furaha kwa kukubali kuumia sasa.
     
Loading...