Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nick Minaj alamba dili la Pepsi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Michael Amon, Mar 24, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    BAADA ya kufanya vizuri kwenye muziki, festledi wa lebo ya Young Money, Nick Minaj sasa ameanza kupanua wigo wa kibiashara baada ya kulamba dili ya kutangaza kinywaji cha Pepsi.

    Inasemekana dili hiyo ni ya mamilioni ya pesa na huenda ikamlipa mara dufu kuliko anapotoa albamu moja ya muziki.

    Tayari Minaj ameshatengeneza tangazo ambalo limefanyika katika nchi moja ya Amerika ya Kusini na litaanza kuruka baada ya miezi miwili kuanzia sasa.

    Minaj anaingia kwenye rekodi ya mastaa wakubwa waliowahi kufanya matangazo ya Pepsi akifuata nyayo za mwanamuziki Michael Jackson.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Another 10 inch of buttocks implants tantrum
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaaa!
     
  4. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waliopewa wanaongezewaga siku zote..
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Lakini wasiokuwa nacho hata kile walichonacho watanyang'anywa.
     
Loading...