Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wakati wetu wa Tanzania kuitumia mitandao ya kijamii kuhamasisha nguvu ya umma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nazjaz, Aug 9, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Serikali haitujali tena wananchi wake.
    Hali imekuwa ngumu sana na hakuna uhakika wa kupata huduma muhimu kama afya, elimu, chakula, maji, umeme, mafuta n.k.
    Sasa ni wakati muafaka wa wananchi kubadilishana habari na taarifa through social networks na kisha kufanya uamuzi wa kuingia barabarani na mitaani kuandamana mpaka pale SERIKALI LEGELEGE itakapo amka kutoka usingizzini.
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Niko Ukonga FFU hata maaskari wamechoka na hali iliyopo na wako tayari kuungana bega kwa bega na wananchi kuleta mabadiliko.
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nikweli kabisa! Tunisia na Misri zimekombolewa kutokana na msaada kutoka mitandao ya kijamii!
    Ni vizuri tukahamasishana mambo ya msingi kulikomboa taifa letu kwani saa ya ukombozi ni sasa!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,369
    Trophy Points: 280
    tusidanganywe na yaliyojiri leo bungeni, tunataka kuona mafuta yakiuzwa vituoni haraka. Hotuba nzuri peke yake hazitoshi
     
Loading...