Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Wakati Wa Vitendo: Kadi Yangu ya Chadema Hii Hapa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Nov 6, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    In.jpg Front.jpg


    Hata mwanangu wa miaka miwili anajua Lowasa ni fisadi.

    Nilimuonesha jana kwenye TV.

    Nikamuita: "mwanangu njoo uone fisadi kwenye TV". Akaja.

    Hawa CCM tunawaweza. Ni suala la kuthubutu tu.
     
  2. Mentee

    Mentee Senior Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Amen
     
  3. g

    gillard Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hongera mkuu!
     
  4. F

    Far star Senior Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nisaidieni hivi swala la uspika makamba anahusikavipi,mbona inakuwa kama ni ishu ya chama?
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Makamba NO School
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    Mkuu na mimi nataka hiyo kadi mpaka niende pale kinondoni?
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Yap
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu nami ninataka nijiunge na chadema niongeze nguvu. nitapataje kadi?
     
  9. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nami nampango wakurudisha kadi za ccm na kuchukua yangu ya chadema!
     
  10. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,475
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Jana mtoto wangu wa miaka mitano alirudi shuleni analia nikamuuliza kulikoni unalia akasema amechapwa shuleni kwa vile hajatoa mchango wa dawati, kwa kumtia machungu nikamwambia mbona hela nilimpa Lowassa aje kukulipia akanijibu Lowassa hajamuona akja shuleni. Leo wakati tunaangalia kuapishwa kwa Kikwete alipotelemka Lowassa nikamwonyesha YULEEEEE mwenye nywele nyeupe mtoto alikasirika sana. Najaribu kumtia machungu mtoto wangu ajue mapema mwizi wetu wa taifa ni nani.
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nenda Kino.

    Zinapatikana kwa foleni mkuu.
     
  12. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesho nachukua 10 kwa ajili ya familia yangu. Sipotezi muda. Hata kama kuna foleni namna gani, nitasubilia
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kesho wanafungua??
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wanafungua??
     
  15. B

    Balilo Member

    #15
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamba anahusika kichama kwani anawatangazia wabunge wa CCM wanaotaka kugombea nafasi hiyo wachukue fomu. Mimi sioni kosa kwenye hilo kwani ni katibu wa CCM.
     
  16. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,475
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Ofisi za Chadema zitakuwa wazi kwa kipindi hiki cha kupokea matokeo toka kwa wakala ukizingatia kesho Rais wangu anaongea na vyombo vya habari definitely zikuwa wazi.
     
  17. B

    Balilo Member

    #17
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera mzee. Ndivyo inavyotakiwa. Kwa kasi hiyo chama kitakuwa imara. Mimi nitafuata yangu j3.
     
  18. M

    Mndamba Namba 1 Senior Member

    #18
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi wakuu jamii forum imenifungua macho na nna machungu mbaya na nchi yangu nipo frontline kuhakikisha mapinduzi ya kweli yanapatikana kesho baada ya sala tu najisogeza kino kukamata kadi yangu na kutoa michango yote halali,ntahakikisha nawashawishi vijana wenzangu wajiunge chadema hata wakimponda slaa kiasi gani sitawasikia maana inafahamika kuwa nabii akubaliki kwao.huku makongo juu ccm wamekiona cha moto rais kapata kura 800 tu.
     
  19. K

    King kingo JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Duh kama watu wanapanga foleni kusubiri kadi ujue wameshachoka na huu ufisadi
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,710
    Trophy Points: 280
    mkuu nimekubali status yako
     
Loading...