Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wakati gani wa kumuambia mchumba wako kuwa una mtoto!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bpouz, Apr 24, 2012.

  1. b

    bpouz Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hbar wadau bana naleta hii mada ni wakati gan muafaka wa kumuambia mpnz wako kuwa katika mahusiano yako ya nyuma yalipelekea kuwa na mtoto je ni wakat wa mwanzo wa mapenz au katikati au baada ya ndoa koz yamewah kumkuta rafik yangu alikuwa na mchumba wakafika ktk stage ya introduction kwa wazaz wakatoa nusu mali, ikawa inasubiliwa kumalizia from known where dem kapata habar mchumba wake ana mtt na ajamuambia mshikaj akazuga demu akavunja uchumba akadai heri angemuambia mwenyewe kuliko kusikia
     
  2. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Right from the get go.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kabla hajawa mchumba!!!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    mwanzoni wakati unamtongoza, ili aamue kusuka au kunyoa.....
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Kabla hata hujamtamani mwambie tu................
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hadi mnafikia uchumba hamjaambiana mna watoto? Unawezaje kuficha au kutoongelea wanao kwa marafiki zako?
    labda sio rafiki.

    Dunia haiishi vituko.
     
  7. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Unapotaka kummuacha
     
  8. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kabla hata hujamuambia jina lako. Na kama mnajuana majina, wakati wa "tongozi" hiyo issue iwe ndio sentensi ya kuanzia.
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,237
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    Mapenzi yenyewe ya juujuu hakuna hata kuchunguzana atajuaga huko mbele.
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukimwambia mwanzo kabisa atakutosa.
    Anzeni mahusiano baada ya muda mwambie kabla hamjaanza uchumba rasmi ili ajue mtu anaejifunga nae alivyo
    OTIS
     
  11. msafiri27

    msafiri27 Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambie akishakukubali
     
  12. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Wakati muafaka ni pale mnapoanza kufahamiana na kuanzisha mahusiano ili ujue hiyo ''package'' ikoje. Habari za kufichana hazina maana kabisa!!
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,039
    Likes Received: 9,723
    Trophy Points: 280
    ...Sawa kabisa BJ...mimi huwa nawashangaa sana wale wanaodai kwamba mnapoamua kuwa Wapenzi basi hakuna sababu ya kuulizana yaliyopita mnaenda mbele kwa mbele....Unaweza kudhani umepata kumbe umepatikana ukipita mtaani watu wanakuchora tu.
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Salute Dada......Any serious secret... it sets you free unajua!
     
  15. B

    Benno JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Day zero
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kama mwenza wako ni mshabiki wa Chelsea mwambie leo tena sasa ivi.
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwanzo wakat unaelezea au kumwambia juu ya familia
     
  18. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Bora umwambie mwanzo akutose kuliko kuja kukutesea mwanao
     
  19. T

    TrueLove Senior Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inapendeza ukimwambia mwanzaoni wakati mnapeana historia za Mapenzi ya Nyuma.
     
  20. B

    Benno JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Day zero hujanena kwa lugha ukikutanae tuu, unaanza da "mwanangu nimeikia anaumwa kidogo" unamalizia anyway forget that!
    Then mkazie macho kusoma signal kama vipi take note ya ushauri wake.
    Wenye akili wanaanza hapohapo maswali
    1. Yuko wapi " answer kijijini
    2. Why that " kwanini usikae nae answer sina mlezi
    3. Mama yake???? Answer "is long story

    Postpone hayo mazungumzo ya mtoto then endeleza mengine:
    Note: you can use any format or trend ila umeelewa what is expected.
     
Loading...