Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni umuhm gan wa kujuana na mamakwe wakati wa mahusiano ya mwanzo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kagarara, Nov 23, 2010.

  1. k

    kagarara Senior Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Helo Jf members, mm nimeingia kwenye mahusiano na msichana mmoja. Lkn mpenz wangu tayar ashanitambulisha kwa mamake. Je, kuna madhara yoyote kwa kujuana na huyu mamakwe?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    kama umesha mwita mpenzi sioni shida iko wapi.........
    kwa sababu inaelekea unampenda.. au vipi?
     
  3. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwani una mda gani nae ni within a week ndo akakutambulisha??
    ila kwa upande mwingine kama wote mko serious na malengo yenu yatatimia haina madhara.
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Haina madhara na inaonyesha huyo mpenzi wako anakupenda na kukuamini ndio maana amehamua kumhusisha mzazi wake ni jambo zuri sana na ni sign nzuri kuwa mpenzi wako anakuamini sana
     
  5. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe unalako jambo!kwani mtu akikutambulisha kuna shida gani?
     
  6. Zneba

    Zneba Senior Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kagarara kwani ulikuwa na mpango wa kuchakachua na kupita ?kama ndivyo basi ina madhara bt km sivyo haina shida yoyote
     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kaka bora hata wewe ushatambulishwa..wengine wakiambiwa watambulishwe wanakuwa wakali kwelikweli kama mbogo......hamna shida its a step. Lakini inaonekana una wasiwasi kama hayo mahusiano hayatafika mbali na tayari ushatambulishwa...wala usijali whatever the case unaendelea na maisha.
     
  8. k

    kagarara Senior Member

    #8
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niko serious naye na ninampenda sana.
     
  9. k

    kagarara Senior Member

    #9
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana wana Jf kwa ushauri wenu mzuri na sala zenu pia naziomba.
     
  10. g

    gutierez JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    twende sasa,kwa wazazi wangu,wakakutambue wewe kaka,kama unanipendaaa!,bila hivyo we kaka sina haja nawe,ndoa haitaki kufanya hivyo,uhuni sitaki!:music:
     
  11. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Note: kuna wengine hutumia njia ulotaja kama mbinu ya 'kukukamata'...anataka umtambue mamake na hakupi ridhaa ya maamuzi kuhusu hilo!!
     
  12. n

    naroka Member

    #12
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanaume wengi matapeli,mimi nafikiri mwanaume mwenye mapenzi ya kweli ni yule anayekutambulisha kwa ndugu zake.
     
  13. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Ni vyema akutambulishe na kwa baba yake. Hilo ni jambo jema kwani ndio wakati wa kuisoma hiyo familia yao. Je, ilitokeaje mpaka akakutambulisha?
     
  14. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Sasa unasubiri nini kukamilisha taratibu na kuoa? Ila umepata info zake za kutosha? Kama ana single parent basi hakikisha wajomba na baba wakubwa au wadogo au mashangazi wanashirikishwa, isipofanyika hivyo ujue una kazi mbele ya safari!!!!!
     
Loading...