Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sahihi kwa wasiokuwa wapenzi kubusiana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ulimakafu, Aug 13, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kwa tamaduni hizi za sasa za kimagharibi ,si ajabu ukakuta watu wasiokuwa wapenzi wana hug/busiana hadharani.Je hii ni sahihi kwetu waafrika kufanya haya?
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Waafrika wa wapi? Kwa watusi ku hug ni sehemu ya utamaduni wao, wana hug kila mtu wakisalimiana naye isipokuwa mhutu.
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Waafrika sio utamaduni wetu, wengine kukaa tu karibu na mkwe hawaruhusiwi, itakuwa ku hug
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kweli,kama ni nje ya mhutu wana-hug siyo?Hiyo ni noma mkuu.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha watu waishi maisha yao...

    We kinachokudanganya kwamba sio wapenzi mpaka ufikie conclusion ya kwamba sio sahihi kwao kufanya hivyo ni nini haswa?!Ukweli wanaujua wao na sio wewe....hata kama ni watu wako wa karibu!!
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmmh..........
     
  7. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Mi nadhani inategemea na mitazamo yao, usahihi au kutokua sahihi kwa jambo fulani inategemea na mtu binafsi regardless uzungu au uafrika wake
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Sio vibaya ila hilo kiss lisizidi mipaka.
     
  9. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inategemeana namna gani wanabusiana. Wahispania na Portugal ni utamaduni wao.
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwetu hapa hapana
     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,671
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Kwa mimi kuna marafiki wachache ambao kama sijawaona long time lazima niwape hug; marrafiki wa kike karibu wote nawapa hug kama sijawaona long; wa kiume ni wachache sana wanapata hiyo bahati. Kissing big No. Naweza kukiss rafiki wa kike tu na ni cheek kiss si french kiss.
    It is only my hubb who gets tongue kiss.
    Wanangu nawabusu kwenye forehead to show love.
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hapo ndo penye tatizo,maana huanzisha mengine.
     
Loading...