Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni roho mbaya au nini??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Esperance, Mar 1, 2011.

  1. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamjambo wanajamvi wote pole na mgao. Mwenzen kuna tatizo lanikwaza na kunikondesha kwa kweli. Niko kwenye mahusiano huu mwezi wa nne. Katika maongez na huyo mwenzangu akaniambia mambo yake mbalimbali ya maendeleo na mimi nikamwambia nna kakibanda kangu japo cjakamalizia basi imekuwa nongwa anaiponda mbaya, mara wadogo zangu wanafanya Masters, mara nataka kununua coaster, mara nyumba yangu ni m70. In short ka amani kamepotea kimtindo, nna vijimiradi anaviponda pia .sasa nashindwa kuelewa tatizo ni nini?hanijali tena kama zamani. Msaada wa mawazo ndgu zanguni. Asanteni
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo wivu zaidi unahusu!Inasikitisha kwasababu huyo mtu wako alitakiwa kufurahia jitihada zako!Nwyz umwambie anavyofanya sio vizuri!
     
  3. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mamii ntajitahidi kumpa ukweli
     
  4. c

    chetuntu R I P

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha na huyo mkaka mapema kabla mambo hayajawa makubwa. Mmmhh duniani kuna mambo! Pole mwaya!!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,038
    Likes Received: 15,949
    Trophy Points: 280
    Chetuntu
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    hakujali tena kama zamani!!!?
    Duh sijui zamani inaanzaga lini na wewe umesema mna miezi minne tu.
    Ni muda mfupi sana kuanza kumchoka mwenzio ila ni muda mrefu na unaotosha kujua tabia za mwenzio.
    Mambo madogo madogo kama hayo rekebisha mapema kabla hayajaota mizizi.
    Kama una malengo nae jioneshe wazi wewe ni mtu wa aina gani ikiwa ni pamoja na unayoyapenda na usiyoyapenda.
    Usipende kuonesha tabasamu la usoni wakati moyo unasononeka.
     
  7. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nahisi mmekutana washindani wawili....
    ...nadhani hata wewe una ushindani wa kichini chini sioni sababu mtu ajitambie mali alizonazo halafu wewe usononeke??!..mnh:A S 13::A S 13:
    ...atakuwa muhaya tu huyo mzoee hivyo hivyo..
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mueleze kwamba hupendi hiyo tabia, Hujatwambia jinsia yako, ila wanaume wengi huwa wanastukia msichana akiwa na maendeleo hufikiri labda kahongwa au ana tabia mbaya hata kama umejitutumua mwenyewe mpaka umejenga, ila kama ww ni mwanaume labda ulitamka kwa kujigamba si unajua zile wale mabishoo wanavyojifagilia? mambo mengiii ooo nina account uswizi, when i was kibaaaaaao, huwa inakera sasa labda tuambie uli ipresent vipi hii issue yako kwa mwenzako, wewe me ao ke
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Binafsi naogopa sana mapenzi yanaypjengwa kwenye msingi wa vitu vinavyoonekana zaidi kwa macho!! Siku vikiisha ina maana na mapenzi yamekwisha?? Halafu hapo tayari naona kuna roho ya CHANGU!!! Hiki changu, gari langu, nyumba yangu.......changu. Hii lugha naona ni mbaya sana kwenye mahusiano yawe ya muda mfupi na mbaya kabisa yale ya muda mrefu.

    Kwa hiyo mi nashauri mpime mioyoni yenu, mapenzi yenu yamejengwa katika msingi gani?? Upendo wa kwli....!!! Fedha na mali......, uzuri na umaarufu......au na nini???? Baada ya kulijua hilo fanya uamuzi sahihi.
     
  10. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Roselyn dia me nilimwambia kwa nia njema ili baadae acje sema nilimficha, nasononeka anavyoniponda. Mmh kweli ni mixture ya kihaya.
     
  11. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni ke, nilipresent kwa nia njema tu katika kuwekana wazi kama yeye alivyoanza kuniambia, sasa tatizo mwenzangu kila mara nyumba yako imekosewa ,umetumia cheap labour na sio kwa kukosoa kikawaida hapana yani anadharau kabisa, me ni nna kabachelor kamoja basi utasikia aah me mdogo wangu anafanya masters, ili mradi ni kukicritise tu.
     
  12. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakushukuru sana LD.
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,891
    Likes Received: 9,459
    Trophy Points: 280

    Ahsante sana LD kwa mchango wako mzuri sana.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wewe roselyne weweee!
    Utagombana na Rutashubanyuma sasa hivi!...Atakupandishia thread, huogopi?
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hakufai huyu kaka my dia achana nae mara moja
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,891
    Likes Received: 9,459
    Trophy Points: 280
    Ya nini kuendelea kupoteza muda wako kwa mtu asiyekujali!? Dalili za mvua ni mawingu.
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,367
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    pole my dia wangu,tumia busara zaidi ktk kumuelewesha huyo jamaa
     
  18. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    naona huyo jamaa hajiamini hata ndio maana
    anajaribu kukufanya ujisikie mnyonge katika jitihada zako
    za maendeleo. hakufai huyoo oohooo!!
     
  19. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    jamani miezi 4 huyo kijana anakufanyia hivyo?kama unampenda jaribu kumuelewesha,maybe ni tabia yake hiyo,wala hajui kama anakuumiza.ila ukiona habadiliki tafuta ustaarabu wako mapeeeema.kwani huko mbeleni yanaweza yakawa mengine machungu zaidi.badala ya kuku support yeye anakukandamiza,mbona hajui kumpenda mtu?
     
  20. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani umenikumbusha rafiki yangu mmoja nshomile alikuwa hapendi kuona nina kitu kizuri,kila kitu changu lazima akikosoe,ila anchofanya yeye ndio kizuri na cha quality, mbaya zaidi alikuwa hadi idea zangu za maendeleo anazipinga, utasikia hicho kitu huwezi kufanya,hautafanikiwa yaani alikuwa ni wa kunikatisha tamaa kwa kila saa! kwa kifupi nakushauri usipoteze muda na mtu ambaye hapendi kukubali jitahada zako,anachokifanya ni kukufanya wewe uwe inferior kwake,uwe ni mtu wa kuamini hakuna kitu unachoweza kufanya hapa duniani, kwani nyumba zote zilizojengwa huko mitaani zinafanana? kila mtu si anajenga nyumba inayolingana na uwezo wake? sasa kama yeye anaweza kujenga ya m80 na wewe huna so wat? kwa hiyo nyumba yako itakuwa choo watu hawawezi kuishi ndani ila yake ndio yenye hadhi ya watu kkuishi? ni wasichana wangapi leo wamefikiria kuanza kujenga kwa kile kidogo wanachopata? usimpe nafasi mtu wa hivyo sepa bila kugeuka nyuma, atakufanya ushinde kuachieve ndoto zako za maendeleo bure!
     
Loading...