Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani huyu Cool 9 Jamani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Grand Master Dulla, Oct 23, 2012.

  1. Grand Master Dulla

    Grand Master Dulla JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Miaka ya 80-90 kulikuwa na jamaa mmoja mitaa ya Manzese na Magomeni alikuwa anaitwa Cool 9. Huyu bwana alikuwa ni maarufu sana Dar es salaam na chanzo cha umaarufu wake ni kwamba huyu jamaa alikuwa ni fundi sana wa kupigana.

    Alikuwa nafikiri ndio mbabe wa dar es salaam enzi hizo sasa sijui aliishia wapi mana alisifika sana.Kwa yeyote mwenye kumjua na kujua vituko vyake si vibaya tukakumbushana vitu vya zamani, ingawa vingine vilikuwa vinachukiza lakini maudhi yake yameshamezwa na wakati na itakuwa kama kumbukumbu kwa matukio tusiyoyajua.

    Tumjadili jamani
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sio Tanzania nzima, sikuwahi msikia
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nami ndio namsikia leo!
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Atakuwa alikuwa mbabe wa manzese hiyohiyo
     
  5. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Mi nishamsikia, na sifa yake kubwa ni kuwa ukienda cinema enzi hizo au mbowe klabu na demu kisu, basi huchezi nae kwa raha, anakuja kumbambia na kumvutia kwake, ole wako ulete kidodomo unapewa NAKOZ za kufa mutu. Basi akawa anawaonea wahindi huyooooo. Kama we demu kisu unajua sana kuyarudi matwist na jazz band mkisikia yupo ukumbini shurti kucheza kama wagonjwa wa kifaduro lasivo ndo ushapata kampani hivooo! Hii ishu alinipa mama Lara 1 enzi hizo akiwa Mzumbe ila ndo kamaliza Aghakani (Mzizima) anamchuna baba lara 1 akiwa kapata kazi, baada ya kurudi Unyamwezini, ila ushamba wa Marangu haujamuisha. Kila weekend Mama Lara 1 ANAMUONESHA JIJI NA MATAA YAKE!!!! Chezeya! Bata lilikuwa Zamani saivi tunazuga tu!!!! Umenikumbusha mbali sanaaaaaa! AGE IS A THIEF!!!!!
     
  6. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,888
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    mi nilikuwa nawasikiaga kiboko msheli, yeye ndiye alikuwa mwenyekiti wao?
     
  7. Grand Master Dulla

    Grand Master Dulla JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamaa alikuwa maarufu sana dar na iringa na mbeya na morogoro,yeyote mkongwe dar lazima amjue huyu mtu mana alikuwa maarufu sana pale magomeni,manzese na ubungo na dar kwa ujumla.
     
  8. Grand Master Dulla

    Grand Master Dulla JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    i see lara tupe stori zake bwana mana unaonekana unamjua vizuri sana.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,147
    Trophy Points: 280
    loh.....almanusra nidhani nilikuwa msumbiji...
    Labda alikuwa mbabe wa mtaa wao.....

    Anyway mleta uzi, tiririka basi na viroja vya huyo jamaa
     
  10. N

    Neylu JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mie sijawahi kumsikia huyo jamaa..! Labda nilikuwa bado mdogo..!
     
  11. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa! Mpaka niwe na Mamushka Lara 1 mutoto ya migo migo ndo anaemjua uzuri, mie ananihadithiaga kidogo kidogo katika shindano letu lisilo rasmi la MAMA VS MWANA NANI ANATEKETEZA BATA ZAIDI KATIKA UJANA!!!! Hahahaaaaa! Nampaga ushindi wa mezani tu, manake KULA BATA ENZI HIZO WAKATI WENZIE BUSY WAKIJENGA NCHI SI MCHEZOOO!!!! Sasa kuonesha yeye zaidi ndo ananipaga stori za wakali wa enzi hizooooooo!

    Nyingine nilisikiaga kuwa akienda kwenye vilabu au sehemu ya pombe anaanzisha vagi lolote afu anamwga ile mitingasi na kukomaa wamdai yeye ili aonekane anazooooo.
     
  12. skendo

    skendo Senior Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    alisha kufa.pale iringa alikua na crew yake yakina chansela na wengne kibao jamaa alikua anapga ngumi mbaya dizan kwao wote walikua wababe maana ata dada'ke alikua anapga mbaya.kuna wakati walifanya msako iringa wanakamata vibaka ukikutwa na panki au mlege unapgwa mbaya kisa mwenzao alipgwa na cku km 3 baada ya msako wenzao km2 walikufa kwa shaba 2kio la ujambaz mlandege godauni akiwemo kaka'ke alikua anaitwa ayat.umaarufu wake mkubwa ulitokana na kupgwa shaba mkononi ktk ugomv na mzungu.pia mkigana ukampga jua kila mkutanapo lazma alianzishe tena.
     
  13. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Duh!!
    Hatari Sana!
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Iringa jamaa alikuwa anaogopeka kishenzi, ndo ilikuwa inadaiwa jamaa anachapa iringa nzima. Vijana wa leo kwa taarifa yenu enzi za mwalimu kulikuwa na mbabe wa darasa, shule, mtaa mkoa. Hao jamaa walikuwa balaa tupu usiombe ukanyage reli zao. Wanakudunda mbaya, siku hizi maisha yamekuwa peace sana, hakuna tena yale mambo ya ubabe
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    kulikuwa na ka mtindo flani songea miaka ya themanini. Nilikuwa std three tulipohamia songea nikakuta watoto wagomvi shuleni vibaya mno, ugomvi nje nje mkizipiga ukimdunda utasikia naenda kuagizia, hapo anamaanisha anakwenda kumtafuta mtu au kikundi waje wakudunde. Utashangaa mmetoka maeneo ya shule unakutana na wababe wanakusubiri kitakacho endelea hapo ni kichapo hahaaa
     
  16. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Umeiona hii nayo maada?
     
  17. Grand Master Dulla

    Grand Master Dulla JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamaa alikuwa ni noma alikuwa na kina chancellor wa iringa alikulia iringa na dar ila kwao ni dar ubungo na manzese na baba yake mzee yahya anakaa ubungo iringa ni kwa mama yake,alikuwa anapiga ngumi balaa dar nzima wanamjua huyo miaka hiyo sifa yake kubwa waliyokuwa wanamwogopea ni jambazi na alikuwa anakamatwa sana sababu ya tuhuma hizo za ujambazi wa silaha,ni kweli alipigwa bunduki iringa nafikiri siyo na mzungu bali na dereva wa magari ya mafuta masemi yanayokwenda zambia enzi hizo mafuta hadimu madereva wanatembea na bunduki ujambazi nje nje,alikuwa anawazuia saa 2 usiku wasiondoke mpaka washerehekee nao,ndipo dereva akadhani anabugudhiwa akampa ya mkono,
    kaka skendo unamjua vizuri sana wewe ebu tupe stori zake na vituko vyake zaidi usiache kutupa uondo wake bwana.
     
  18. Grand Master Dulla

    Grand Master Dulla JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mjomba skendo tupe historia ya huyo dada yake alikuwa anaitwa nani? na huyo kaka yake alikuwa anaitwa nani pia mana unaonekana unamjua vema sana tupe tupe kaka.
     
  19. Grand Master Dulla

    Grand Master Dulla JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    aisee lara muulize mama lara 1 stori zake basi halaf tujuze basi tunataka kujua vituko vyake usisahau.
     
  20. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    What did he do?
     
Loading...