Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani analipia gharama ya mke wa lowassa marekani ktk ziara ya kamati ya bunge huko usa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Jul 7, 2012.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kamati ya mambo ya nchi za nje inatembelea nchi mbalimbali ikiwemo marekani. ningependa kujua
    gharama za mke wa mjumbe mmojawapo wa kamati Bw.Lowassa. Bi Regina Lowassa zinalipiwa na nani??
    je ni pesa za walipa kodi au pesa zao binafsi kwa sababu yeye si kiongozi wala mjumbe wa kamati usika.
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Kodi yako
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,713
    Likes Received: 1,732
    Trophy Points: 280
    Lowassa ni tajiri hawezi kuwa anapenda bure kama jamaa wa Msoga. Lazima atakuwa kamgharimia mama Freddy akale naye bata mamtoni, kitu ambacho sio kibaya, labda kama anatumia hela za Richmond. Hata mi mchovu nikipata ziara za mtoni huwa naenda na mama Ulukolokwitanga kula naye bata after business hours
     
  4. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mtu na mtuwe!
     
  5. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Gharama ya mama lowasa siyo issue kabisa kwa lowasa, tuongelee mengine jamani. Tena nampongeza kwenda na my wife wake, wazinzi wameacha my wife wao
     
Loading...