Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni mv skagit na sio sea gull imepinduka na haijazama bado iko inaelea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Profesa, Jul 18, 2012.

  1. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Boat hii iliuzwa kwa Tanzania mwaka 2011 na kwa taarifa zaidi fuatilieni thread hii iliyorushwa humuhumu Jamvini: http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/111661-washington-state-sells-2-passenger-ferries-to-tanzania.html

    State passenger ferries sold and leaving for Tanzania | KPLU News for Seattle and the Northwest

    Kwa mujibu wa Munir Zacharia wa Chanel 10 Bado Haijazama inaelea na vikosi vya uokoaji wanajitahidi kufanya uokoaji. Inasemekana kutakuwa na vifo kadhaa tayari BBC wamecover habari hii BBC News - Tanzania rescue bid as ferry sinks off Zanzibar


    Pia ni vema kufahamu kuwa Boat hii iliwahi kusimamishwa shughuli zake kutokana na hofu ya usalama wake hivi karibuni mnamo mwezi wa February angalia hapa: Zanzibar news update – MV Skagit stopped from sailing to Pemba by ZAM over safety concerns « Wolfganghthome's Blog
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mkuu mpaka sasa ninaweza kuthibitisha kwamba maiti zaidi ya kumi wametolewa baharini na wamefikishwa hospotali,sijui kuelea kwa meli kunaweza kukasababisha vifo vya watu wengi namna hii kwa namna gani?
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Lakini mbona hizi taarifa zilaanza toka tangu saaa 7 mchana watu waanza puuzia
     
  4. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mkuu sangara, boti hii tuliuziwa na serkali ya Marekani hivi majuzi tu!!! Yawezekana wamekunywa maji. Natumai somo la kujiokoa namaafa liopngezwe kwenye mtaala.
     
  5. M

    MWINUKA E Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks for this good work! Big up.
     
  6. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    396857_264420340325785_1630874751_n.jpg

    Ni huzuni kwa kweli, sipati picha hao waliopo humo............
     
  7. y

    yaya JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, kwani mkiuziwa na Amerika hivi majuzi boti haiwezi kuwa mbovu. Labda jiulize kwa nini waliiuza?
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Inna lilahi wainna ilai.......
     
  9. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,507
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Mpaka sasa maiti 60 zimepatikana na meli zimeshindwa kufanya uokozi kutokana na upepo mkali,
     
  10. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Dah natumai wakulu walioko Bungeni wataweka hoja ijadiliwe hii ni swali zuri sana
     
  11. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mbona mnatuchanganya jamani coz taarifa ya habari ya saa kumi Tbc wamesema ni seagul na meli imezama au na wao wanabahatisha tu??
     
  12. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Prof,
    Ndio mliuziwa juzi lakini haimaanishi kuwa chombo kilikuwa kipya, wale Yankees tayari walishatumia hicho chombo kwa miongo kadhaa...:hat:
     
  13. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Da! Tz kuna mambo...
     
  14. salito

    salito JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    duhh mbaya sana kwakweli..poleni sana.
     
  15. M

    Mujanjabi Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Eti mtu anashindwa kuirisha bunge,kweli hakuna spika wa bunge.spika wa tanzania ni kiazi.
     
  16. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Profesa, wake up comrade. Hata mitambo ya Richmond ilitoka huko huko Marekani, do not take this matter for granted.
     
  17. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    ile helkopta ya polisi iko wapi? Waache utani hawa watu na maisha ya watu
     
  18. y

    yaya JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, kwa ulimwengu wa TZ wa sasa uliosheheni siasa za kishabiki kila upande unaweza kweli kupata habari za uhakika kupitia TBC!!??
    Nina imani usiku TBC watamsifia Mhe. Spika Makinda kwa moyo wa huruma wa kuamu kuahirisha bunge ili wabunge wapate wasaa kushughulika na dhahma hii ya meli kuzama, japo bila aibu aliikataa hoja ya bunge kuahirisha kikao akidai eti ajali haikutokea Chamwino!!
     
  19. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Usisahau TISS wana haha sasa maana wasingependa habari hii iibuke tena itaiweka seriakli pabaya, ila ni panick ya kijinga maana mwinsho wa siku iko wazi vyombo vya kimataifa vimetangaza mapema kabla yetu with acurace
     
  20. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    huyu mwenye meli akamatwe anyongwe katika public
     
Loading...