Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli Wilson Mukama anaandaliwa kumpokea Makamba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Jan 12, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wazee,
    Miongoni mwa hazina kubwa ya ccm ni Bw. Wilson Mukama. Huyu jamaa ni kifaa na hivi karibuni ametumika sana kujaribu kufunikafunika uchafu wa ccm na serikali yake. Inawezekana jk akamteua kuwa Katibu Mkuu wake.
     
  2. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli nilimwona siku ile kwenye kipima joto cha ITV Mukama yuko vizuri kiukweli huwezi linganisha na Chiligati wala Mkuchika.
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    pia Wilson Masilingi yumo kwenye dondoo za warithi wa makamba
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    huyu mukama si ndio yule wa TPS waliokua wanakusanya parking fees? kama ndiye yeye, then anaendana sana na CCM, namkumbuka sana enzi za keenja

    wampe waone utamu
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Katibu mkuu awe Batilda Buriani au Sarah Msafiri.............lol, naona mnataja wanaume tu????nimeona nami nipendekeze,najua si suala la jinsia but si vibaya!:smile-big:
     
  6. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    usihofu... napendekeza Mchungaji Dr. Rwakatare
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Huyu Mzee ambaye alikuwa waziri wa utawala bora au mwingine? Mbona naona kama hana diplomasia katika handling ya mambo yake?
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Give me your full name so that I could make a recommendation, Lol. Hakuna sababu ya kuwapa watu hao wakati wewe upo na una uwezo, haaahaaaa.
     
  9. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    wanasema he is the best lobbyist
     
  10. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anafaa
     
  11. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    no. Hajawahi kuwa waziri, amekuwa katibu mkuu wizara ya afya then maji na amestaafu mwaka jana. Ila sidhani kama anakubalika na mafisadi. Chiligati, kinana most likely
     
  12. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180


    polisi ..umekurupuka usingizini baada ya CDM kumaliza shughuli... alikuwa waziri utawala bora ofisi ya rais
     
  13. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingawa ni better kuliko vuvuzela Makamba
     
  14. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwani yeye si fisadi?, tunamkumbuka alipokuwa tume ya jiji yeye ndio aliyewapatia familia ya Kingunge miradi ya kukusanya kodi kule Ubungo na pia TPS...
     
  15. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Una uhakika na hilo jambo??
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    January Makamba atafaa zaidi maana atavuta mikoba ya Lt Yusuf
     
  17. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Vicky Kamata anafaa zaidi
     
  18. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    huyo mukama si ndiye aliyepokea kijiti cha keenja baada ya kuvunjwa tume ya jiji la dar? alifanya nini kule zaidi ya kuprove kuwa keenja was unique performer?......... any way mtu aweza kuwa mbaya hapa akafaa kule, kama keeja alivyofaa jiji akafail uwaziri........... another proof of peters principle............
     
  19. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    WanaJF,
    Kuna tetesi zimezagaa mitaani kwamba Bw. Wilson Mukama ndiye anayeandaliwa kumpokea mpayukaji Makamba katika nafasi ya katibu mkuu wa ccm. Tangu wakati wa kampeni mwaka jana hadi sasa Bw. Mukama ambaye ni kada wa muda mrefu wa ccm amekuwa akijitokeza kwenye mijadala kwa njia ya luninga inayohusu mwenendo wa siasa hapa nchini. Ijumaa iliyopita Bw. Mukama alikuwa miongoni mwa wageni waalikwa kwenye kipindi cha TBC cha This Week in Perspective. Mjadala ulihusu miaka 34 ya ccm. Tafadhali wenye habari zaidi kuhusu tetesi hizi watujuze zaidi. Kama ni kweli je, huyu jamaa ana ubavu wa kushikilia kiti hicho au nae ni mpayukaji tu?
     
  20. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
     
Loading...