Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli tume ya katiba itakuwa huru kwa kutowashirikisha wanasiasa na vyama vyao?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Dr-of-three-Phd, Apr 5, 2011.

  1. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli tume hiyo ya katiba itakuwa huru kwa kutoshirikisha serikali, wanasiasa na vyama vyao vya siasa?

    Ni kweli hakutakuwa na mamruki wa kisiasa na vyama vyao?
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jk ni mwenyekiti wa ccm taifa!! Lakini anashangaa kwa nini yeye sio mwanasiasa katika katiba maana maoni anapewa yeye>>>>>
     
Loading...