Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli mbunge wa Geita kapata kashfa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Muangila, Jul 24, 2011.

  1. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Wadau kwa siku mbili zilizopitz nilikuwa katika mji wa Geita Mwanza habari zilizoenea ni kwamba mbunge wao Reonard Max amezuiwa kuhudhuria vikao vya bunge kutokana na kashfa ya kufumaniwa na mke wa mtu je kuna ukweli katika hili au ndo si hasa?
     
  2. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    fatilia nahisi sio kweli maana jamaa ni mlokole wa ukweli hajawahi kunywa hata tone la pombe tangu az
    aliwe
     
  3. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Walokole ndiyo wanaongoza kwa mambo ya uzinzi, ushirikina, umbeya, masengenyo na kupenda utajirisho wa haraka haraka. Ulokole ni kama kichaka cha kujificha wanapofaya uovu wao
     
  4. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,550
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Kimboka one.............. huwajui walokole wewe!!!
     
  5. B

    BUBE JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nadhani mnahama kwenye mada! Ulokole na ubunge na uzinzi kuna connection gani? Kama kazini ahukumiwe kama mtumwinginesio kama mlokole au mbunge! I mean mjadala hapauwe ni kweli ama si kweli kuwa amefumaniwa na mke wamtu
     
  6. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Shetani huwa anawaibia mpaka makaratasi ya kupeleka tume ya maadili, labda hata huyu bwana shetani alimletea mzigo wa mtu akiwa amelala.
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Hata mimi namjua ni mlokole wa kanisa linaloitwa bar,divai anayotumia ni aina ya whisk na mkate wake siku zote akiwa kanisani ni totoz,CCM OYEEEEH.
     
  8. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Sijui kwanini viongozi wetu hawakumbuki kuwa hii ni miaka ya media, wao wako kama vitambaa vyeupe kwa sasa, lakini sababu ni watu waliozoea mambo mambo basi inakua karaha tupu!
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kuzini si crominal na haiwezi kumzuia MP kuhudhuria vikao vya bunge. Mtoa hoja bado hajaingia jando la great thinkers hivyo anataka watu wajadili kisichofaa kujadiliwa.
     
  10. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naamini mhe. anatusoma,mm naomba ajitetee mwenyewe.
     
  11. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naamini mhe. anatusoma,mm naomba ajitetee mwenyewe kukaa kimya kunaashiria amekubaliana na kashfa hiyo
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    labda ueleze 'mlokole wa ukweli' ni mtu wa aina gani?hana bunduki au bunduki yake haifanyi kazi??!
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe unamfahamu Max kweli? Wilaya ya Geita hakuna mnywaji mashuhuri kama huyo Mbunge!! Hilo la ugoni sijui lakini la unywaji nakuomba usidanganye hapa jamvini tafadhali.
     
  14. M

    Moris Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau m npo geita now,huyu jamaa n mlevi sana,na kuwadhalilisha wanawake kwake ilikuwa n kitendo cha kawaida bar hasa ambassador club sehemu ambapo alikuwa anapenda sana kunywa kabla hajawa mbunge,alitumia kibuli chake hicho kuwachoma vidole wanawake mbele za watu kisa tu kajenga public toilet mjini,na kufanya marekebisho Geita sec.kuhusu hili swala la kufumaniwa tetesi hizi zipo hapa mjini sana but cjaprove sana,i promise 2 give u reality tomorow,lkn kitu kingne n kwamba inaweza kuwa kweli coz jamaa daily namuona hapa mjini wakati wenzie wanajadil bajeti.
     
  15. D

    Dotori JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Stori ina mashaka! Hakuna kanuni inayomzuia mbunge kuhudhuria vikao vya Bunge kwa kosa la kufumania.
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hajasema POMBE,,,,,,,KAZUNGUMZIA UZINZ
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kutembea na mke wa mtu si jambo jema na ikithibitika mahakama inakuhukumu
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mfano mzuri ni JIZI Mary Mwanjelwa
     
  19. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Who is Mary Mwanjelwa?I remember one female singer by the name Tabia Mwanjelwa! I do not know where she disappeared after the song that I used to like alot in earlier 80's
     
  20. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    She disappeared in Germany. Mary is an MP who was recently caught stealing hotel material in arusha. Her case appears to have been hushed
     
Loading...